Makinika! Sio kila changu ni binadamu

Mkuu picha ya bibie itakuwa muhimu sana maana tusije kujikuta tumebeba mzigo ikawa balaa tena sheikh.
 
Usikute hata hawa bongo movie watu wanawasifia warembo wanavutia kumbe nao wanaendaga kujipiga polish wasichuje wazidi kuvuta wateja😂😂😂😂😂
 
Usikute hata hawa bongo movie watu wanawasifia warembo wanavutia kumbe nao wanaendaga kujipiga polish wasichuje wazidi kuvuta wateja[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahaha[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Wewe mwenyewe unadhani upo sawa?
Nyie ndio wale enzi za shule mnapokelea watu mitihani yao ikiitwa mbele
𝐍𝐢𝐬𝐢𝐧𝐠𝐞 𝐜𝐨𝐦𝐦𝐞𝐧𝐭 𝐡𝐚𝐩𝐚 𝐮𝐬𝐢𝐧𝐠𝐞𝐚𝐧𝐝𝐢𝐤𝐚 𝐜𝐡𝐨𝐜𝐡𝐨𝐭𝐞 𝐤𝐰𝐞𝐧𝐲𝐞 𝐡𝐮𝐮 𝐮𝐳𝐢.

𝗄𝖺𝗋𝗂𝖻𝗎 𝗍𝖾𝗇𝖺 𝗆𝖺𝗌𝗄𝖾𝖽 𝗆𝗂𝗇𝖽
 
Nina jamaa yangu tokea 4m2 ananunua mpaka sasa, anavijua viwanja vyote Dar huyu sijui atakuwa nao wangapi.
 
Dah hivi kakufanyia hivyo ushikamane nae Mara paa ghafla kafa,Vipi so ndo ntakuwa naenda kulala juu ya kaburi usiku.au akifa na tego linakufa?.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]akifa ni afadhali yako maana kishikio kitakuwa kimekatika.. Ni sawa na hasi na chanya moja ichomoke..! Usije ukamuua kwa makusudi lakini[emoji23]
 
Kha!kha!kha!, Tobaaa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…