Uncle Jei Jei
JF-Expert Member
- Jan 7, 2011
- 1,683
- 2,158
Mmh!hiyo ni danganya toto,uckute ana visa binafsi na Makongoro! Kwangu ni mapema mno kumpa credit!
Vita vya pasi furaha .......
<br />mzee bado ni mapema sana kuanza kumwamini huyu mama kwani anatumiwa kwahiyo the next day anaweza akaku disappoint big time.
Mbona huko tulishapita kwa sasa ananusa 2015Huu utafiti wa Wakenya utaleta mengi! Yaelekea ameanza kunusa harufu mbaya ya 1015
mmh ! hakuna kitu hapo , huyu anang'ata na kuuma kutokana na upepo unavyoendakama si changa la macho basi tuone siku za mbele.
Sikuamini nilichokiona leo asubuhi ambapo Makongoro Mahanga alitaka kurudia mchezo uleule wa Lukuvi uliosababisha akina Tundu Lissu watolewe nje.
Makongoro alikuwa analeta 'taarifa' lakini akaanza kuhutubia. Spika palepale alimkatisha kwa kumwambia 'usianze kutuhutubia'. Hii ilimfanya Makongoro akose mwelekeo kwa taarifa yake iliyolenga kuzuia baadhi ya mijadala.
Spika akampa live kwamba 'siwezi kuzuia wabunge kujadili'.
Jibu hili lilimuudhi mmoja wa mawaziri akaomba mwongozo.
Spika akakataa akisema 'hatuwezi kukalia kuongozana tu wakati wote'.
Hakika ni kama 'I can see at least some light at the end of the dark tunnel'
Hebu edit kidogo hapo sentensi ikae sawaKwa uelewa mdogo kila mbuge anaweza kuimudu nafasi ya ubunge ...
Huyo ni Makongoro mbele ya watoto na wananchi, au nini?????????Hebu edit kidogo hapo sentensi ikae sawa
Huu utafiti wa Wakenya utaleta mengi! Yaelekea ameanza kunusa harufu mbaya ya 1015
Mbona huko tulishapita kwa sasa ananusa 2015