Makinda amuumbua Makongoro Mahanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda amuumbua Makongoro Mahanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Aug 4, 2011.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sikuamini nilichokiona leo asubuhi ambapo Makongoro Mahanga alitaka kurudia mchezo uleule wa Lukuvi uliosababisha akina Tundu Lissu watolewe nje.

    Makongoro alikuwa analeta 'taarifa' lakini akaanza kuhutubia. Spika palepale alimkatisha kwa kumwambia 'usianze kutuhutubia'. Hii ilimfanya Makongoro akose mwelekeo kwa taarifa yake iliyolenga kuzuia baadhi ya mijadala.

    Spika akampa live kwamba 'siwezi kuzuia wabunge kujadili'.

    Jibu hili lilimuudhi mmoja wa mawaziri akaomba mwongozo.

    Spika akakataa akisema 'hatuwezi kukalia kuongozana tu wakati wote'.

    Hakika ni kama 'I can see at least some light at the end of the dark tunnel'
     
  2. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Bunge litavutia sasa. Spika ameona kibano kiko njiani.
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vita vya pasi furaha .......
     
  4. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,302
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    bado tunataka mageuzi makubwa hatutaki double standardssssss
     
  5. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 361
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa uelewa mdogo kila mbuge anaweza kuimudu nafasi ya ubunge kama atakuwa hana upendeleo na wala sio mchumia tumbo.
    Nachokiona kwa mama Makinda sasa kesha ona aliyemuweka kitini kaachia ngazi so hakuna maslahi tena ya RA.
    Kazi ipo kwa Ndugai na wenyeviti wa kamati kama Simbachawene na manumba kuruhusu kwa usawa mijadala yenye hoja katika maslahi ya Taifa hili kandamizi.
     
  6. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kama si changa la macho basi tuone siku za mbele.
     
  7. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huu utafiti wa Wakenya utaleta mengi! Yaelekea ameanza kunusa harufu mbaya ya 1015
     
  8. p

    politiki JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mzee bado ni mapema sana kuanza kumwamini huyu mama kwani anatumiwa kwahiyo the next day anaweza akaku disappoint big time.
     
  9. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wepesi sana kuridhika na kusahau dhiki na maumivu makubwa, tuko kama mama aliyemaliza kujifungua, inakera sana
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Amestuka huyo. Kaona jinsi gani Job Ndungai alivyopoteza umaarufu
     
  11. C

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 11,166
    Likes Received: 11,064
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    acha uchochezi na ushabiki wako usiokuwa na tija! Kwani Spika kumwambia hayo ndio kumuumbua? Angeambiwa hayo Wenje ungesemaje.
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    umeongea yaliyo moyoni mwangu. Tunaridhika sana wanapotupa peremende, huku wao wakila keki.
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kushtakiwa na lissu kuwa anapendelea sasa limeanza kumuingia akilini,anajitahidi kidogo kwa sasa.tumpe muda na tuendelee kumchunguza.
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mahanga! Another laughing stock!
     
  15. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Itabidi wewe ndio uwe Spika!
     
  16. L

    Lua JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    angalau kidogo amesoma alama za nyakati.
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wanajifunza kutokana na makosa.

    Tunaamini kuwa kutenda kosa si kosa bali kurudia kosa ni kosa.

    Hongera mama.
     
  18. T

    Technology JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 733
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    mahanga alitaka kumtetea nini Masaburi!
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,523
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Tumekuwa taifa la watu wanaoishi kwa matumaini tukitarajia mambo mema kwa utaratibu uleule uliotufikisha kwenye hali mbaya tuliyonayo. Hatuna tofauti na fisi anayemfuata kwa nyuma mtu anayetembea akitarajia kuwa mkono mmoja utadondoka ili apate kuula.
     
  20. d

    damn JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    awe anawakomalia hivyo hivyo, anapokubaliana nao kutaka mwongozo kila wakati maana yake wanamwongoza hata yeye
     
Loading...