Makelele ya CHADEMA yamkalisha JK nchini. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makelele ya CHADEMA yamkalisha JK nchini.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Jun 6, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Kwenye kipindi chake cha kwanza cha utawala JK alijulikana kwa majina kama Vasco Dagama, Magellan, Columbus n.k kutokana na kusafiri karibu kila mwezi kwenda Ulaya na US kwa madai ya kwenda kutuombea misaada. Kuna wakati alitokomea huko US kwa zaidi ya mwezi.

    CHADEMA na wapinzani wengine kama CUF walipiga kelele sana kutokana na ufujaji wa kodi za raia JK aliokuwa akifanya kwenye safari zake hizo zisizo na tija kama za kutembelea ofisi za google na kubembea kule kwa wapiga msuba Jamaica. Kwa sasa tangu achaguliwe sijamsikia JK kaenda US au EU. Je ni makelele ya CHADEMA na kina CUF yamemtuliza JK nchini au nchi imefilisika hadi hana hata hela ya mafuta?
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JK ni msikivu. Akionywa anaweza kujirekebisha.
     
  3. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha usikivu wowote huko US na Ulaya nako wamemchoka maana wanashangaa resource zinvyotapanywa wakati wao wanatumia kodi za wananchi wao kutupa misaada.
    Shame!!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    hivi kipindi kile alikaa sana us alikuwa anakaa white house?
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    WH wapi alikuwa anakula gud time miami na LA!
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama unaamini ni msikivu, mshauri lolote kuhusu mapacha watatu uone iwapo atakusikiliza.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka kama wahisani walimgomea kuhusu hili...
     
  8. c

    chumakipate Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nako wahisani wamechoka na kumwuuliza TUKUSAIDIE NINI BRO...aah hata mimi sijui anajibu.
     
  9. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mmmh acheni apumzike alikuwa anahaha kutafuta ankara ili amalizie ujenzi wa ghorofa lake lililoko maeneo ya Upanga kama unakata kona ya kuelekea Muhimbili National Hospital.

    Lililopewa jina la SWISS-TOWER, pia ujenzi wa hotel kubwa na ya kifahari iitwayo Malaika iliyopo Mwanza ktk wilaya ya Ilemela kando kando ya ziwa Victoria na Hotel yake JK iliyopo ktk Hifadhi ya Serengeti.
     
  10. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    NB- Malaika Hotel ni ya mama Salma JK
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,864
    Likes Received: 3,137
    Trophy Points: 280
    Amsikilize nani..??? Kesha waambia hajui umasikini unatokana na nini....!!! na vile vile MATATIZO ALIYAKUTA NA ATAYAACHA..................
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    labda msikivu kwa mkewe Salma . Hana lolote, member of kilaza dot com.
     
Loading...