Makamu wa Rais kulala kwa RC, Itifaki inasemaje?

Makamu wa Rais kulala kwa RC, Itifaki inasemaje?

Kama ameshindwa kulala ikulu ndogo,ya serikali na kwenda kulala kwenye nyumba binafsi basi,
1.Aondoke na Ikulu ya Dar,awe analala kwake au kwa Makonda
2.Hatoweza kumchukulia hatua mkuu wa mkoa,anamfanya immune kwa kumkirimu malazi.
Ushawahi sikia VP anamwadabisha mtumishi yyt?
 
Ile ikulu ndogo ya capripoint imechoka/chakavu ni bora nyumbani kwa RC.
 
Kwani kuna ikulu ndogo nyingine zaidi ya kwa mkuu wa mkoa..
Tatizo lako unaropoka sana kwa kila kitu kufurahisha nafsi yako. Mwanza kuna Official Ikulu ndogo na ndiko kiongozi kwa hadhi yake anapaswa kulala. Hii ni ziara ya kikazi, kama ingekuwa yake binafsi na huyo Mongella wangejipanga jinsi ya kulala. Mambo mengine ni kuzua maswali yasiyo na sababu bure.
 
Habari wana ndugu,

Naomba wataalamu wa itifaki wanipanue mawazo na kuniongezea uelewa kuhusu Makamu wa Rais kulala nyumbani kwa Mkuu wa Mkoa na sio Ikulu ndogo.

Nauliza kwa nia njema tu.

izi stunts zao sasa zimekua too much, what we need ni kuona welbeing za wananchi zinapatikana, we need improved social services, proper established infrustructures, mazingira mazuri ya kibiashara, so we dont care on how they fly or sleep!
 
Je, mmesahau JK na kule nyumbani kwa mama Tibaijuka? Sasa je, hiyo Ikulu ya Mwanza ya nini?
 
Rc ana ulinzi na makamu wa Rais akiwapo ulinzi unamairishwa HAYA mambo pengine intelejisia nimeona Kuna shida akilala ikulu hii ya LEMA kurudi magereza intelejisia nimeona akilala kwake Hapati usingizi kabisaaa
 
Habari wana ndugu,

Naomba wataalamu wa itifaki wanipanue mawazo na kuniongezea uelewa kuhusu Makamu wa Rais kulala nyumbani kwa Mkuu wa Mkoa na sio Ikulu ndogo.

Nauliza kwa nia njema tu.
Mkapa akiwa rais alishawahi lala kwa RC Arusha
 
Habari wana ndugu,

Naomba wataalamu wa itifaki wanipanue mawazo na kuniongezea uelewa kuhusu Makamu wa Rais kulala nyumbani kwa Mkuu wa Mkoa na sio Ikulu ndogo.

Nauliza kwa nia njema tu.


Kulala ni kulala tu, kwani huyo Mkuu wa Mkoa ni mnyama wa mwituni?
 
Back
Top Bottom