Aisee kumbe! maana nimeshangaa mama tuko naye huku Mwanza but analala kwa John MongelaKubana matumizi mama...
Akilala kwa mkuu wa mkoa anagonga makande wakati angelala ikulu wangemuandalia mapochopocho...
Astaghafilulah !Aisee kumbe! maana nimeshangaa mama tuko naye huku Mwanza but analala kwa John Mongela
Kama ni marafiki (mwanamke mwenzake) sioni shida. Kama kubana matumizi, then shida ipo?Habari wana ndugu,
Naomba wataalamu wa itifaki wanipanue mawazo na kuniongezea uelewa kuhusu Makamu wa Rais kulala nyumbani kwa Mkuu wa Mkoa na sio Ikulu ndogo.
Nauliza kwa njia njema tu.
Maelezo yako hayatoshi, huyo RC wa jinsia gani?Habari wana ndugu,
Naomba wataalamu wa itifaki wanipanue mawazo na kuniongezea uelewa kuhusu Makamu wa Rais kulala nyumbani kwa Mkuu wa Mkoa na sio Ikulu ndogo.
Nauliza kwa njia njema tu.
Mkuu huyo ni Rais no2View attachment 435511 Hakuna shida yeyote
Mheshimiwa John Mongela Mkuu wa Mkoa wa MwanzaHuyo RC ni wa jinsia ipi??
Kwani kuna ikulu ndogo nyingine zaidi ya kwa mkuu wa mkoa..Habari wana ndugu,
Naomba wataalamu wa itifaki wanipanue mawazo na kuniongezea uelewa kuhusu Makamu wa Rais kulala nyumbani kwa Mkuu wa Mkoa na sio Ikulu ndogo.
Nauliza kwa nia njema tu.
John MongelaMaelezo yako hayatoshi, huyo RC wa jinsia gani?
Kwani kuna ikulu ndogo nyingine zaidi ya kwa mkuu wa mkoa..