Makamu wa Rais kulala kwa RC, Itifaki inasemaje?

Makamu wa Rais kulala kwa RC, Itifaki inasemaje?

Habari wana ndugu,

Naomba wataalamu wa itifaki wanipanue mawazo na kuniongezea uelewa kuhusu Makamu wa Rais kulala nyumbani kwa Mkuu wa Mkoa na sio Ikulu ndogo.

Nauliza kwa nia njema tu.
ACHA UMBEA, huu ni umbea kuingilia mambo yasiokuhusu
 
Kwa seem hambazo akuna ikulu inatumika kama ikulu ndogo somtyms hata kwa mkuu wa wilaya analala
*mfn kikwete alvoenda mahenge morro alilala kwa mkuu wa wilaya
mama salma alvoenda Musoma hakulala kwa mkuu wa mkoa wala wa wilaya alilala hotelini
kumbuka cheo chake pia
 
Habari wana ndugu,

Naomba wataalamu wa itifaki wanipanue mawazo na kuniongezea uelewa kuhusu Makamu wa Rais kulala nyumbani kwa Mkuu wa Mkoa na sio Ikulu ndogo.

Nauliza kwa nia njema tu.
Kwa kukusaidia tu, nyumba zote za wakuu wa mikoa na wilaya ni ikulu ndogo! Hivyo viongozi wa kitaifa kama Rais, Makamu wa Rais na Waziri Mkuu wanaweza kuzitumia nyumba hizo endapo hakuna nyumba maalumu kwa viongozi hao au kama nyumba zao zinakarabatiwa au zina hitilafu! Na ikitokea wakuu hao wa kitaifa wakalazimika kutumia nyumba za wakuu wa mikoa na wilaya basi familia za wakuu wa mikoa na wilaya huhamishiwa sehemu nyingine hata kama ni hotelini!!
 
Ni tanzania tu ndo inamawazo mugando. Mbona raisi wa Uruguay analala shambani mbona amumusemiii
 
Kwa kukusaidia tu, nyumba zote za wakuu wa mikoa na wilaya ni ikulu ndogo! Hivyo viongozi wa kitaifa kama Rais, Makamu wa Rais na Waziri Mkuu wanaweza kuzitumia nyumba hizo endapo hakuna nyumba maalumu kwa viongozi hao au kama nyumba zao zinakarabatiwa au zina hitilafu! Na ikitokea wakuu hao wa kitaifa wakalazimika kutumia nyumba za wakuu wa mikoa na wilaya basi familia za wakuu wa mikoa na wilaya huhamishiwa sehemu nyingine hata kama ni hotelini!!
Kweli kabisa na ndiyo maana nilimuuliza mtu hapa ,je Ikulu ndogo mkoani zinajengwa wapi?jibu ni rahisi zinajengwa kwa Rc na huu uzi mtoa uzi alitakiwa aulize ili apate kujua kufahamishwa lakini yeyey kautoa kama vile anajua alicho kipost.
 
hofu yangu, hata watu waitifiki atakuw kalazimisha watoke ukanda wake, maana siyo kwa staili hyo ninayoiona...

kipindi akitoa hutubia unguja mara ya mwisho niliona, bodyguard wake wa kushoto anatafuna banzoka...!nasijawahi kumuona tena kuanzia hapo

kiukweli alinikela, alafu hata protocal unaona jinsi inavyovurugika vurugika mara kwa mara
 
Ninachofahamu mimi Makazi ya Mkuu wa Mkoa au Wilaya ndio huwa kama Ikulu ndogo na makazi rasmi ya Makamu wa rais na waziri mkuu, na siku chache kabla hajafika mkuu wa mkoa au wilaya na familia yote huamishwa na kupangiwa hotel au nyumba ya serikali iliyopo wazi wakati huo.
 
Back
Top Bottom