Joycefull
JF-Expert Member
- Sep 1, 2016
- 770
- 391
hana babaKwani mama hakwenda na baba huko?!!
hana babaKwani mama hakwenda na baba huko?!!
jirani n.a. nilipoweka Hekalu languikulu ndogo c iko Capri point
Mtumeeeeee!!![emoji15] [emoji86]Astaghafilulah !
Uko vizuri mkuu, sasa si bora hata angekuja kutuliza hapo, kuliko kwenda kulala kwa mme wa mtu.? Au protocol zimebadirishwa siku hizi.jirani n.a. nilipoweka Hekalu langu
Ila sio siri huyu mama ni mzuri sana...hasa macho yake.View attachment 435511 Hakuna shida yeyote
ufafanuzi pliz!View attachment 435511 Hakuna shida yeyote
Unaubishi ubishi wote kumbe hujui tofauti ya ikulu ndogo na anako ishi mkuu wa mkoa? Hapa mwanza ikulu ndogo iko kapripoint na mkuu wa mkoa anaishi kwa machemba karibu na hospital ya mkoa au jiji. Na ofisi ya mkuu wa mkoa iko kamanga karibu na mahakama kuu kanda ya mwanza.Kwani kuna ikulu ndogo nyingine zaidi ya kwa mkuu wa mkoa..
Ndiyo kubana matumizi huko tulipokuwa tunaambiwa mkuu! Naamini sasa umeelewaAisee kumbe! maana nimeshangaa mama tuko naye huku Mwanza but analala kwa John Mongela
[emoji3] [emoji1] [emoji2] hongera mkuu kwa kuweka hekalu Capri point tena karibu na makazi ya mkulujirani n.a. nilipoweka Hekalu langu
Hata mbowe alirudisha shangingi la KuB au umesahau mkuu,ina maana mwenyekiti wetu wa maisha ni mjinga kurudisha lile shangingi?Ujinga tu unasumbua awamu hii, wanabana matumizi ya lazima na kuacha matumizi ya anasa ya magari yao!!
Acheni kuigiza na kuleta mbwembwe katika kuongoza watu, tunahitaji maisha bora kwa kila Mtanzania.
Eti kubana matumizi ili hali mnagawana bilioni 2.7 kwa mambo ya kiuendawazimu.
Eti nilibeep tu kugombea urais simu ikang'ang'ania!!...... Hahahaha nchi hii kwa mwendo huu iko siku mwendawazimu atakuwa kiongozi wa nchi. Ccm urais wameufanya kuwa rahisi
Shida Yao mabody guardUko vizuri mkuu, sasa si bora hata angekuja kutuliza hapo, kuliko kwenda kulala kwa mme wa mtu.? Au protocol zimebadirishwa siku hizi.
Jibu swali, itifaki inasemaje?Kama ni marafiki (mwanamke mwenzake) sioni shida. Kama kubana matumizi, then shida ipo?
Nishasema watu wausalama wanakazi sana this time,maake kufanya mambo kwa kick sio jambo jema kiusalam
jirani kbsaaaKwani chumba alicholala huyo mama na chumba cha Mkuu wa Mkoa vina umbali gani?
Tuanzie hapo.
Labda fafanua hiyo ikulu ndogo iko wapi na Mkuu wa Mkoa anaishi wapi?Habari wana ndugu,
Naomba wataalamu wa itifaki wanipanue mawazo na kuniongezea uelewa kuhusu Makamu wa Rais kulala nyumbani kwa Mkuu wa Mkoa na sio Ikulu ndogo.
Nauliza kwa nia njema tu.
What???[emoji86]jirani kbsaaa
Mkuu ni kwamba Rais ama Makamo wa Rais akienda mkoani anaweza kulala Ikulu ndogo kama ipo na pia anaweza kulala kwa Mkuu wa Mkoa. Nyumba ya mkuu wa mkoa inabadilika na kuwa Ikulu. Wenyewe watakuambia ila nadhani mkuu wa mkoa huhama.Mkapa akiwa rais alishawahi lala kwa RC Arusha
unapajua eti?aksante[emoji3] [emoji1] [emoji2] hongera mkuu kwa kuweka hekalu Capri point tena karibu na makazi ya mkulu