tikatika
JF-Expert Member
- May 6, 2011
- 2,330
- 4,123
kutokana na matukio kadhaa yaliyolikumba taifa mbele ya macho ya makamu WA Raisi na hakuna hatua hata chembe aliyochukua inastahili tufute cheo hicho.
.tukio la jairo mtalii wetu alikuwa bonden yeye alikuwepo, mtalii kaenda brazir yeye yupo hakuna alichofanya! Kuna haja gan kuwa na cheo hiki inamaana anasubili afe ndoo afanye kaz?
Kaz yake kufungua majengo , washa ,utumbo utumbo tu!
je tunastahili kuwa na cheo hiki?
.tukio la jairo mtalii wetu alikuwa bonden yeye alikuwepo, mtalii kaenda brazir yeye yupo hakuna alichofanya! Kuna haja gan kuwa na cheo hiki inamaana anasubili afe ndoo afanye kaz?
Kaz yake kufungua majengo , washa ,utumbo utumbo tu!
je tunastahili kuwa na cheo hiki?