Makampuni ya simu wametengeneza Cartel?

Wamiliki wa hizi kampuni ni makada wa CCM
 
Kiuchumi haiitwi cartel inaitwa monopolistic
 
Mm wala sijakutukana, nimeomba njia tu. Kuomba njia nipite ni kosa?

Nilikuambia siku ile njoo inbox ili tujue mwanaume wa kweli, naona ukaisha kujichekesha. Ndio utajua bila mbeleko ya vyombo vya dola hutoboi.
 
Kama hatuwezi kuwatoa, tufanye kama alivyowahi kushauri baba wa taifa...tuwazomee kila tukikutana nao. Tuwazomee bila kujali wana nyadhifa gani. Wezi ni wa kuzomewa tu hata wakiwa serikalini au ndani ya chama tawala.

Lile jizi la PhD naye naambiwa kwa sasa kapoa haonekani (he is lying low!) Hakuna cha lying low, huko huko alikojificha tumsake tumzomee. Katoka kwenye tozo sasa kavamia makato ya akiba zetu, huyu si wa kumwacha hata kidogo.
 
Wanaikuzanyia CCM hela za uchaguzi 2025 ndiyo maana vilio vyetu havisikilizwi
 
Naunga mkono.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…