Mkuu mbona inaonekana kufuata dini hizi ni kufuata mikumbo au dini za wazazi?
Amefanya makamba, na yeye ndiye uislam wake unakuwa questioned, kama atahukumiwa ni yeye, mbona mnajaribu kumfanya aonekane ana makosa wakati automatically dini yenu inamuona hivyo?
Hivi ni sababu gani kutoka kwenye quran zilizotolewa mtu asile nguruwe?? wapi imeandikwa haramu? na je mbona inaruhusu kula nguruwe at some circumstances??
Nimefanya kazi na waislamu kibao, wao ndio walikuwa wananionyesha supu za kitimoto, Tanzania hii, hii
Ukitaka kupata homa na kuona dunia ya tatu wengi sio wafuasi wa dini zao, watafute wakiwa sirini
The sama applies to christians
wengi ni wanafaki, so simply mind your own issues, otherwise utakuwa confused.
Nikiwa Mbeya miaka ya 90, kuna mzee alikuwa anwahi asubuhi sana kuitaile sala yenu(adhana), lakini alkuwa anafuga nguruwe na anauza, ila yeye eti hali ni haramu!!! , je leo miaka ya 2000??????