PreGE2025 Makalla: Hakuna chama chenye mamlaka ya kuzuia uchaguzi

PreGE2025 Makalla: Hakuna chama chenye mamlaka ya kuzuia uchaguzi

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Sijapewa username bado

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2024
Posts
1,754
Reaction score
2,859
Chama cha Mapinduzi CCM kimesema hakuna chama chochote ambacho kina mamlaka ya kuzuia kufanyika kwa uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika October mwaka huu na siyo matakwa ya chama hicho kufanya uchaguzi bali wanafuata kanuni na sheria za katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya kutaka uchaguzi mkuu kufanyika mwaka huu.

Hayo yamesemwa na Katibu wa Halmashauri Kuu (NEC), Itikadi, Uenezi na Mafunzo wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), CPA Amos Makalla ambaye yupo ziara ya kikazi mkoani Morogoro na kuwataka wananchi wajiandae kwa uchaguzi mkuu.

Naye Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi CCM mkoa wa Morogoro Mhandisi Joseph Masunga ametoa rai kwa wananachi wa mkoa wa huo kujiepusha na vitendo vya rushwa kuelekea uchaguzi mkuu .
 
Cha kupindisha mnacho nyie CCM na kubaka uchaguzi
 
..wizi wa kura na ukatili wanaofanya Ccm wakati wa uchaguzi sio kuzuia uchaguzi na maamuzi ya wananchi?
 
Chama cha Mapinduzi CCM kimesema hakuna chama chochote ambacho kina mamlaka ya kuzuia kufanyika kwa uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika October mwaka huu na siyo matakwa ya chama hicho kufanya uchaguzi bali wanafuata kanuni na sheria za katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya kutaka uchaguzi mkuu kufanyika mwaka huu.

Hayo yamesemwa na Katibu wa Halmashauri Kuu (NEC), Itikadi, Uenezi na Mafunzo wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), CPA Amos Makalla ambaye yupo ziara ya kikazi mkoani Morogoro na kuwataka wananchi wajiandae kwa uchaguzi mkuu.

Naye Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi CCM mkoa wa Morogoro Mhandisi Joseph Masunga ametoa rai kwa wananachi wa mkoa wa huo kujiepusha na vitendo vya rushwa kuelekea uchaguzi mkuu .
ukweli ni kitu muhimu sana aise,
hadi raha :pedroP:
 
Back
Top Bottom