makala au sentesi za uchochezi

cosa nostra

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
1,780
2,000
wadau naoimbeni msaada nijue haswa utajuaje sentensi au makala yauchochezi ,coz nasikia tu watu wanakamatwa kwa kutoa maneno au makala ya uchochezi,tusaidiane maana hata hii thread isije kua ya uchochezi nikatafutwa na wenye nchi yao....
 

Hess

JF-Expert Member
Feb 27, 2012
582
1,000
Ukiziandika hapa hizo sentensi tayari wewe mchochezi. Kuwa makini hatutaki mtucheleweshe kujenga viwanda, wachochezi nyie
 

julmiranda

Senior Member
Mar 21, 2016
172
250
Hivi wanajuaje kama hilo kweli mtu anachochea kama mie wala sichochewi kabisa ata useme nini,uchochezi sijui wanaupima na nini wakubwa hawa mwee..hivi tukijipanga wananchi kwamba hatuchochewi sijui itakuaje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom