Makabila mengine nayo wanaweza katerero?


KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,165
Likes
767
Points
280
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,165 767 280
Kama sitaeleweka tuusameheane!

Imewahi kujadiliwa hapa kuhusu katerero huu ni ule mchezo wa mapenzi ambapo bunduki yake kuchezea uke, na mwanamke humwaga maji mengi sana akifika kileleni] mtindo huu ni maarufu sana mkoa wa Kagera.

Swali la kujiuliza wana nn tofauti na Makabilaa mengine au ni ufundi tu!
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
ngoja waje wanaoifahamu wakupe knowledge mkuu.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
kwani wanawake wameumbwa ki-makabila?
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Wapendwa msiige mambo ya nje huko mnakoita majuu kama utalaamu unapatikana hapa hapa usambazwe na majuu waje waige hapa.
 
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
672
Likes
10
Points
35
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
672 10 35
Inawezekana kwa watu wote ila sina uhakika kwa wale waliokatwa ving'amuzi vyao......!!!!!!!!!
Nakubaliana na wewe kuhusu kichwa/mtutu wa bunduki kusuguliwa ama kupigishwa danadana kwenye king'amuzi/kile kishipa cha mamsapu wa kila kabila inawezekana, swali ni je, ile "spring water" itaruka kama ilivyo uhayani, unyankore, unyarwanda na burundi?
 
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,257
Likes
14
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,257 14 0
Inawezekana kwa watu wote ila sina uhakika kwa wale waliokatwa ving'amuzi vyao......!!!!!!!!!
Hata wasio na ving'amuzi wanaweza ila inahitajika juhudi kubwa sana kwa upande wa mwanaume
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,617
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,617 6,130 280
labda wasambaa wa mkomazi kidogo!!!ila kwa ujumla katika makabila mengine ni 1 kati ya 100 ndiye anayeweza rusha maji ya uzima kunako
 
silaha

silaha

Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
60
Likes
4
Points
0
Age
43
silaha

silaha

Member
Joined Jun 8, 2012
60 4 0
Nakubaliana na wewe kuhusu
kichwa/mtutu wa bunduki kusuguliwa ama kupigishwa danadana kwenye
king'amuzi/kile kishipa cha mamsapu wa kila kabila inawezekana, swali ni
je, ile "spring water" itaruka kama ilivyo uhayani, unyankore,
unyarwanda na burundi?
mie ni mrangi lakin nikisuguliwa vema huwa kitanda kinalowana....
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Ndiyo,mimi huwa napiga katerero kwa kutumia ulimi yaani mke anapagawa ipasavyo.Style ni zile zile ila hapa ulimi unafanya kazi vilivyo.Kumfikisha mke kwa kutumia katerero ya ulimi ni nzuri sana kuliko ila ya wahaya.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
mie ni mrangi lakin nikisuguliwa vema huwa kitanda kinalowana....
inawezekana kabisa, baba ndo inginia ktk ujenzi huo...kiukweli maandalizi ya kuandaa kokoto, kuchanga na cement ndo uweke maji kisha umpasie mjenzi mwenza ndo siri ya nyumba bora...uwa wahaya tunafanya ivo watu wanadhani ni utaalam wa ujenzi kumbe ni njia shirikishi...unaandaa mjenzi kisaikolojia mpaka anaelewa na kupaka rangi vizuri mara dhambarau mara , kijani, njano kisha kubadilika kuwa indigo, apo unakuwa umetest delicious food...tatzo makabila mengine hawanaga maandalizi,kama wasemao mama naniii,panua paja mti waja,aaaaghhhhr hapo tatzo. Wengine kwa kutoenjoy eti anaomba gazeti asome eti ukimaliza umwambie,dah hapo hamwendi mbali...ukiona ivo unamwandaa mpaka anachanganya mchele na unga bila kujua..infact ukimwandaa kisaikolojia dah mwenyewe anarusha miguu magharibi na mashariki.......mwanamke akiwezeshwa anaweza balaaaaaa.....
 
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
672
Likes
10
Points
35
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
672 10 35
mie ni mrangi lakin nikisuguliwa vema huwa kitanda kinalowana....
Lol, hii ni pamoja na kwamba wa rangi mnang'olewa ving'amuzi? Au wewe mkuu ni wa kisasa king'amuzi chako kipo? Nasubiri jibu, ila asante pia kwa ushuhuda wako!
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Lol, hii ni pamoja na kwamba wa rangi mnang'olewa ving'amuzi? Au wewe mkuu ni wa kisasa king'amuzi chako kipo? Nasubiri jibu, ila asante pia kwa ushuhuda wako!
mwadilah....mkuu awa wa mjini huwa hawang'olewi siku izi...wana ful chaji...
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Ndiyo,mimi huwa napiga katerero kwa kutumia ulimi yaani mke anapagawa ipasavyo.Style ni zile zile ila hapa ulimi unafanya kazi vilivyo.Kumfikisha mke kwa kutumia katerero ya ulimi ni nzuri sana kuliko ila ya wahaya.
loh!sasa wewe inakuwaje unapenda kufunga magoli ya mkono wakati una njumu?ndo mana domo limepauka ivooo!aah aah aah nakutania mkuu...nayo ni innovation ya aina yake...mm rarely nampaga dada yenu ila si kwa wengine nikipataga two-short.
 
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
672
Likes
10
Points
35
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
672 10 35
mwadilah....mkuu awa wa mjini huwa hawang'olewi siku izi...wana ful chaji...
-
Mhala,,, Gsana? Kweli mkuu, ka-mtindo ka kong'oa ving'amuzi kalikuwa kana haribu pozi both to male and female! Full charge ndo mpango mzima, unakuta ANTENA ya king'amuzi ime simama hadi inaogofya kidogo! hapo ndo... ewaraaaaah...
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,787
Posts 30,521,594