Makabila 10 yanayoongoza kwa ubahili huu

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
5,776
2,000
Kuna mpare flan siku hiyo yuko na mtoto wake mjini wakitembea.ghafla mtoto akadondoka akapoteza faham!
Watu wakaanza kumbeba wakisaidiana na baba mtu hadi hospitali,
Kufika mzee anaulizwa mtoto wako huwa anadondoka hapana mzee akajibu!
Dokta akaagiza mtori mtoto akapiga mtori kama anafkuzwa vile dakika mbili jasho linamtoka mtoto.
Kumbe njaa toka jana mzee anamzungusha mtoto kimyakimya!
Acha watu wamjie juu huyo mzee na anajulikana ana utajiri mkubwa wa mabasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

The Happiness

JF-Expert Member
Aug 21, 2018
6,664
2,000
Kuna mpare flan siku hiyo yuko na mtoto wake mjini wakitembea.ghafla mtoto akadondoka akapoteza faham!
Watu wakaanza kumbeba wakisaidiana na baba mtu hadi hospitali,
Kufika mzee anaulizwa mtoto wako huwa anadondoka hapana mzee akajibu!
Dokta akaagiza mtori mtoto akapiga mtori kama anafkuzwa vile dakika mbili jasho linamtoka mtoto.
Kumbe njaa toka jana mzee anamzungusha mtoto kimyakimya!
Acha watu wamjie juu huyo mzee na anajulikana ana utajiri mkubwa wa mabasi

Sent using Jamii Forums mobile app
Asee,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

The Happiness

JF-Expert Member
Aug 21, 2018
6,664
2,000
Kuna mpare flan siku hiyo yuko na mtoto wake mjini wakitembea.ghafla mtoto akadondoka akapoteza faham!
Watu wakaanza kumbeba wakisaidiana na baba mtu hadi hospitali,
Kufika mzee anaulizwa mtoto wako huwa anadondoka hapana mzee akajibu!
Dokta akaagiza mtori mtoto akapiga mtori kama anafkuzwa vile dakika mbili jasho linamtoka mtoto.
Kumbe njaa toka jana mzee anamzungusha mtoto kimyakimya!
Acha watu wamjie juu huyo mzee na anajulikana ana utajiri mkubwa wa mabasi

Sent using Jamii Forums mobile app
Asee,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Msolo

JF-Expert Member
Oct 19, 2008
1,716
2,000
Hiyo listi ya wabahili hapo juu, ina makabila yaliyofanikiwa sana pia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom