Makabidhiano ya pikipiki baina ya tajiri na bodaboda

Makabidhiano ya pikipiki baina ya tajiri na bodaboda

binyampo

Senior Member
Joined
Dec 25, 2016
Posts
127
Reaction score
49
Ninaomba kufahamu utaratibu wa kukabidhiana pikipiki kwa mkataba.

Nimenunua kapikipiki sasa nahitaji kumkabidhi bodaboda ni utaratibu upi wa kufuatwa lengo likiwa baada ya kurejesha kwa Muda kadhaa pikipiki inakuwa yakwake ahsanteni na karibu wajuzi wa mambo
 
Daah hii ishu nilifanya kipindi fulani aiseeh nilikoma...kumpa mtu pikipik ni headache kwa kweli na hali ya sasa kila siku atakua anakuambia hela hamna..hata kama ni ya mkataba kuna vipindi ataruka ruka.
 
Inabd kuwa na mkataba ambao atasaini yeye dereva,ww mwny pikipik,mwnykit wa mtaa anaoishi jamaa na muhuri wa mwanasheria(inategemea na mazngira )
 
Mkuu biashara ya pikipiki ni pasua kichwa vijana wenyewe hawa jitambui kabisa

ninaomba kufahamu utaratibu wa kukabidhiana pikipiki kwa mkataba.
nimenunua kapikipiki sasa nahitaji kumkabidhi bodaboda ni utaratibu upi wa kufuatwa lengo likiwa baada ya kurejesha kwa muda kadhaa pikipiki inakuwa yakwake ahsanteni na karibu wajuzi wa mambo
 
Mimi Sasa hivi nina pikipiki mbili na ndio zinanisaidia kupata hela za kula.

Kwa uzoefu wangu nimegundua biashara ya bodaboda inaweza kukulipa au isikulipe pia.

Kukulipa kwake inategemea sana dereva uliyemchagua kwa ajili ya kukuendeshea chombo chako,na hapa ndio wengi huwa wanabugi.

Hapa ni lazima umpate dereva mstaarabu na anayejitambua tena ikiwezekana umpate mwenye mke na watoto,usichukue wale vijana wadogo wanaonyoa viduku utajuta, hata Kama una mkataba naye bado usumbufu utaupata tu.

Kwa maana hiyo ni vema uanze kumpata dereva kwanza halafu ndio ununue chombo, usinunue chombo kabla hujampata dereva mzuri.
 
Mkuu Nipe Mimi kwa mkataba mwaka ukiisha yangu, nakupa 10 everyday, service juu yangu.
 
Inabd kuwa na mkataba ambao atasaini yeye dereva,ww mwny pikipik,mwnykit wa mtaa anaoishi jamaa na muhuri wa mwanasheria(inategemea na mazngira )
thanks
 
Cjui manti ya kutoa mktaba mpk SAS yaani ninine pikipik au bajaj million 7 .5 afu nitoe mkataba wa mwaka mmoja na chombo change aende nayo haiwezekani ni bora niiuzr tu jumlajumla
 
Back
Top Bottom