Majuto ya mnunuzi?


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
Nakumbuka waliimba kwa dharau, mikogo, majigambo, makeke, majivuno, na kila aina ya mbwembwe.

Wenyewe waliimba eti 'CCM mbele kwa mbele'
'Tumeipenda wenyewe, chaguo letu milele'
'Na wavimbe wapasuke, watajijua wenyewe'
'Acha waisome namba, watasoma namba'
'CCM mbele kwa mbele'
'CCM ni ile ile'


Lakini jambo lililo shani sasa hivi ni ukimya wao. Wamekuwa kete kabisa. Ngebe zimeisha. Hawapayuki payuki tena kama ilivyokuwa awali.

Ni kama vile fungate limeisha na sasa wamerudi katika uhalisia. Lakini pengine kuna la zaidi hapo.

Naona kuna kila dalili ya majuto ya ununuzi. Kwamba walichokipigia debe na mwishowe kukinunua sicho walichokidhania. Sasa wana 'buyer's remorse'.

Wanajuta lakini wanashindwa kusema na kukiri hadharani kuwa walikosea. Kwamba waliingizwa kingi na wao wakaingia kichwa kichwa bila kutafakari kwa umakini.

Hata humu wamepungua siku hizi. Wamebaki kuugulia kimya kimya tu. Hawana tena cha kutetea.

Huyo waliyempenda wenyewe kila afunguapo mdomo wake lazima aache wazi midomo ya wamsikilizao.

Ila wengine tulishasema humu kuwa huyo waliyempenda wenyewe ni bomu. Na wala haikuwa kazi ngumu kujua kuwa hata kabla ya kupendwa alikuwa ni bomu.

Sasa vilio vimejaa kila kona. Manung'uniko kila pembe. Na minong'ono ya kumtema ishaanza.

Hapa kazi tu imegeuka na kuwa hapa maumivu tu. Kila mtu anaisoma namba. Hata wale waloimba kuwa wenzao wataisoma namba nao wanaisoma namba. Labda wangeimba 'tutaisoma namba':D.

Majuto ya mnunuzi na majuto ni mjukuu.

Alamsiki.

NB: Uongo mbaya jamani...CCM mbele kwa mbele ni bonge la songi. KTMA tuzo vipi hapo?
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
35,885
Likes
24,429
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
35,885 24,429 280
Namba wanaisoma wenyewe...kibaoo kimewageukiaaa

OVA
 
xavia jr

xavia jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
918
Likes
1,895
Points
180
xavia jr

xavia jr

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
918 1,895 180
Hivi hadi nyie wabeba boksi mnaisoma namba
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
Hebu waoneni hapa....they definitely were a sight to behold!

 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,448
Likes
74,100
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,448 74,100 280
Huyu mtu ni mpangoo wa Mungu kupitia yeye CCM iangamie.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,468
Likes
17,103
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,468 17,103 280
Yule aliyeweka mkata ngazi (January Makamba) ingawa alijitetea sana lakini ujumbe wake ulikuwa una maana sana kwa watanzania.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
Huu uwimbo unaniburudisha sana . .walahi . .
Kusema ukweli ni bonge la ngoma.

Kuna siku nilipita pale Mwenye nikawaona wamama wa CCM wakiucheza....ebana ilibidi nipaki gari pembeni niwaangalie walivyokuwa wakinenguka.

Ilikuwa ni burudani kwelikweli.
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,320
Likes
844,629
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,320 844,629 280
Kusema ukweli ni bonge la ngoma.

Kuna siku nilipita pale Mwenye nikawaona wamama wa CCM wakiucheza....ebana ilibidi nipaki gari pembeni niwaangalie walivyokuwa wakinenguka.

Ilikuwa ni burudani kwelikweli.
Amen RA
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,389
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,389 280
Hivi hadi nyie wabeba boksi mnaisoma namba
ndio tunaisoma kwasabab mizinga imezidi hadi tunafunga FB zetu na mawhatsapp yani tunapigwa mizinga ya hatariiii
 
Y

ycam

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
821
Likes
990
Points
180
Y

ycam

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
821 990 180
Halafu walikuja kukosea walivyompa mpaka uenyekiti wa chama. Sasa hawana namna ya kumpunguza kasi hata pale anapowakanyaga wao wenyewe kwa style yake ya mwendo kasi.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
35,885
Likes
24,429
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
35,885 24,429 280
ndio tunaisoma kwasabab mizinga imezidi hadi tunafunga FB zetu na mawhatsapp yani tunapigwa mizinga ya hatariiii
Alafu wana lumumba Ndy wanaongoza kwa kupiga vibomu

OVA
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
4,002
Likes
5,236
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
4,002 5,236 280
Na hili liwe funzo. Siasa za upigaji zinatoweka kwa kasi kipindi hiki cha JPM.

Sasa hivi hutawasikia aisee. Hela za kugawana kwenye visandarusi kwishney!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,584
Likes
3,270
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,584 3,270 280
Yeah.....maRC, DC, wakurugenzi nao wameanza kuisoma!:D:D
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
Na hili liwe funzo. Siasa za upigaji zinatoweka kwa kasi kipindi hiki cha JPM.

Sasa hivi hutawasikia aisee. Hela za kugawana kwenye visandarusi kwishney!
Unamkumbuka huyu?

 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,787
Posts 30,521,528