Majuto ni mjukuu.

Majuto ni mjukuu.

Habari za leo wakuu.
Nikiwa sekondari mwaka 2008 kidato cha 4 nilikuwa na rafiki yangu kipenzi na ambae tulikubaliana kuishi wote hapo baadae, Mungu bariki tulifauru wote na kuanza kidato cha tano 2009 na 2011 tulimaliza na 2011 tuliacha masomo ya chuo kikuu.

Vyuo tulisoma tofauti na tulipendana sana kwa kutembeleana lakini mwaka 2014 baada ya masoma ya shahada ya kwanza mwenzangu alipata ajira kabla hata hatujawasilisha andiko hivyo akawa na ajira nami nikawa natafuta ajira.

Bahati mbaya kwangu nilisota mtaani kwa mwaka mzima sina kazi na mwenzangu akawa mbali nami na dharau zikaanza na Mipango yetu ilikuwa 2018 tutafunga pingu za maisha(ndoa).

Nilipopata ajira hakuonyesha kufrahi ila sikupata shida sana kwa kujifariji kuwa maandiko yanasema tuishi nao kwa akili ngoja niwe mvumilivu. Nilianza taratibu za kupeleka posa na mahali mwaka 2017 nikamshirikisha akasema sawa.

Nilipeleka posa na mahali tarehe 27/12/2017 lakini harusi tulipanga tufunge mwezi wa 10 akawa analzimisha iwe mapema zaidi nikasema kuwa harusi ni jambo la baraka why tulikimbize hivyo? Lakini binafsi nafsi yangu iligoma kabisa thanks God nilisikiliza sauti iliyosema subiria.

Tarehe 2.4.2018 nilitumiwa message na mpenzi wangu kuwa ana mtoto sikuamini ila nikampigia mdogo wake akasema kweli. Baadae nikifunga safari kwenda Arusha kushuhudia kama kweli, hakika niliona uhalisia, nilimuuliza L nani baba wa huyu mtoto akasema wewe nikasema mara ya mwisho tulikutana lini akasema nikamwambia kama mtoto wa kwangu nadhani angekuwa chumba cha joto na si vinginevyo akasema kama huamini niache ntamlea mwanangu nikasema OK.

Sikukaa sana nikaondoka kurudi ninakofanyia kazi maana nilivurugwa akili kwa kupotezewa mda.

Najuta why nimepoteza mda wangu kiasi chote hicho? Je wanawake mnamatatizo gani? Leo hii naanza kutafuta msichana wa kuoa mwingine nikiwa stressed.


Funzo kuna haja sasa kutafuta wapenzi zaidi ya 2 ili nikiamua kuoa nichague kwa vigezo na si vinginevyo.

Mwakani afe kipa afe refa nahitaja kuwa na mke wa ndoa.

Wadada karibuni ila uwe unajielewa na mwenye heshima na hofu ya Mungu. Sifa kuu usiwe unatumia pombe na usiwe kabila la Mrangi na uwe mkiristo dhehebu lolote la kusali jumapili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mkuu, mapenzi ya shule hayajawahi kuwa na mwisho mwema. Pale mnapendana kwa sababu hamna exposure mmoja wenu akipata kuwa exposed na mazingura tofautu ndipo hugundua kuwa kumbe weqe au yeye sio chaguo lake. Inambidi awe na gia mpya.

Nadahani umejifunza songa mbele.
 
haya matatizo umeyataka mwenyewe
1. alisha kuonesha hafai kwa kukudharau kipindi huna kitu ila bado hukutaka amini hutakiwi.

2.mimba imepatikana hadi kujifungua bila kufahamishwa maana yake hukuwa muhusika.

3. ulisha dharauliwa na kupuuzwa ila kwa udomo zege wako hukuamini unaweza pata mwingine zaidi ta kung'ang'ania huyo huyo.

4.hapo jutia uwezo wako mdg wa kung'amua mambo ndo majuto yako wala si kupotezewa muda, maana yeye tayari alisha kuondoa kwenye hesabu zake sema wenge lako kupereka posa.
 
Habari za leo wakuu.
Nikiwa sekondari mwaka 2008 kidato cha 4 nilikuwa na rafiki yangu kipenzi na ambae tulikubaliana kuishi wote hapo baadae, Mungu bariki tulifauru wote na kuanza kidato cha tano 2009 na 2011 tulimaliza na 2011 tuliacha masomo ya chuo kikuu.

Vyuo tulisoma tofauti na tulipendana sana kwa kutembeleana lakini mwaka 2014 baada ya masoma ya shahada ya kwanza mwenzangu alipata ajira kabla hata hatujawasilisha andiko hivyo akawa na ajira nami nikawa natafuta ajira.

Bahati mbaya kwangu nilisota mtaani kwa mwaka mzima sina kazi na mwenzangu akawa mbali nami na dharau zikaanza na Mipango yetu ilikuwa 2018 tutafunga pingu za maisha(ndoa).

Nilipopata ajira hakuonyesha kufrahi ila sikupata shida sana kwa kujifariji kuwa maandiko yanasema tuishi nao kwa akili ngoja niwe mvumilivu. Nilianza taratibu za kupeleka posa na mahali mwaka 2017 nikamshirikisha akasema sawa.

Nilipeleka posa na mahali tarehe 27/12/2017 lakini harusi tulipanga tufunge mwezi wa 10 akawa analzimisha iwe mapema zaidi nikasema kuwa harusi ni jambo la baraka why tulikimbize hivyo? Lakini binafsi nafsi yangu iligoma kabisa thanks God nilisikiliza sauti iliyosema subiria.

Tarehe 2.4.2018 nilitumiwa message na mpenzi wangu kuwa ana mtoto sikuamini ila nikampigia mdogo wake akasema kweli. Baadae nikifunga safari kwenda Arusha kushuhudia kama kweli, hakika niliona uhalisia, nilimuuliza L nani baba wa huyu mtoto akasema wewe nikasema mara ya mwisho tulikutana lini akasema nikamwambia kama mtoto wa kwangu nadhani angekuwa chumba cha joto na si vinginevyo akasema kama huamini niache ntamlea mwanangu nikasema OK.

Sikukaa sana nikaondoka kurudi ninakofanyia kazi maana nilivurugwa akili kwa kupotezewa mda.

Najuta why nimepoteza mda wangu kiasi chote hicho? Je wanawake mnamatatizo gani? Leo hii naanza kutafuta msichana wa kuoa mwingine nikiwa stressed.


Funzo kuna haja sasa kutafuta wapenzi zaidi ya 2 ili nikiamua kuoa nichague kwa vigezo na si vinginevyo.

Mwakani afe kipa afe refa nahitaja kuwa na mke wa ndoa.

Wadada karibuni ila uwe unajielewa na mwenye heshima na hofu ya Mungu. Sifa kuu usiwe unatumia pombe na usiwe kabila la Mrangi na uwe mkiristo dhehebu lolote la kusali jumapili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana Mungu kakuepushia balaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom