Majuto ni mjukuu.

Majuto ni mjukuu.

Kwanini usijiridhishe kwa kupima DNA? ili upate uhakika kua huyo mtoto ni wako au sio wako?

Unaposema inafaa kua na wapenzi 2 ili uje uchague mmoja anayefaa ina maana hata wanawake nao pia inafaa wawe na wapenzi wawili pia ili nao wachague mmoja anayefaa zaidi? coz hata wao wapo waliopata matatizo ya kusubiri mwanaume kisha mwanaume anaenda kuoa msichana mwingine,
 
Habari za leo wakuu.
Nikiwa sekondari mwaka 2008 kidato cha 4 nilikuwa na rafiki yangu kipenzi na ambae tulikubaliana kuishi wote hapo baadae, Mungu bariki tulifauru wote na kuanza kidato cha tano 2009 na 2011 tulimaliza na 2011 tuliacha masomo ya chuo kikuu.

Vyuo tulisoma tofauti na tulipendana sana kwa kutembeleana lakini mwaka 2014 baada ya masoma ya shahada ya kwanza mwenzangu alipata ajira kabla hata hatujawasilisha andiko hivyo akawa na ajira nami nikawa natafuta ajira.

Bahati mbaya kwangu nilisota mtaani kwa mwaka mzima sina kazi na mwenzangu akawa mbali nami na dharau zikaanza na Mipango yetu ilikuwa 2018 tutafunga pingu za maisha(ndoa).

Nilipopata ajira hakuonyesha kufrahi ila sikupata shida sana kwa kujifariji kuwa maandiko yanasema tuishi nao kwa akili ngoja niwe mvumilivu. Nilianza taratibu za kupeleka posa na mahali mwaka 2017 nikamshirikisha akasema sawa.

Nilipeleka posa na mahali tarehe 27/12/2017 lakini harusi tulipanga tufunge mwezi wa 10 akawa analzimisha iwe mapema zaidi nikasema kuwa harusi ni jambo la baraka why tulikimbize hivyo? Lakini binafsi nafsi yangu iligoma kabisa thanks God nilisikiliza sauti iliyosema subiria.

Tarehe 2.4.2018 nilitumiwa message na mpenzi wangu kuwa ana mtoto sikuamini ila nikampigia mdogo wake akasema kweli. Baadae nikifunga safari kwenda Arusha kushuhudia kama kweli, hakika niliona uhalisia, nilimuuliza L nani baba wa huyu mtoto akasema wewe nikasema mara ya mwisho tulikutana lini akasema nikamwambia kama mtoto wa kwangu nadhani angekuwa chumba cha joto na si vinginevyo akasema kama huamini niache ntamlea mwanangu nikasema OK.

Sikukaa sana nikaondoka kurudi ninakofanyia kazi maana nilivurugwa akili kwa kupotezewa mda.

Najuta why nimepoteza mda wangu kiasi chote hicho? Je wanawake mnamatatizo gani? Leo hii naanza kutafuta msichana wa kuoa mwingine nikiwa stressed.


Funzo kuna haja sasa kutafuta wapenzi zaidi ya 2 ili nikiamua kuoa nichague kwa vigezo na si vinginevyo.

Mwakani afe kipa afe refa nahitaja kuwa na mke wa ndoa.

Wadada karibuni ila uwe unajielewa na mwenye heshima na hofu ya Mungu. Sifa kuu usiwe unatumia pombe na usiwe kabila la Mrangi na uwe mkiristo dhehebu lolote la kusali jumapili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Vijana mliosoma kwa kiasi fulani mna uhakika wa kipato cha mshahara kama ajira itapatikana; kuoana wawili wenye ajira nao ni ubahili; kama kijana wa kiume una ajira oa msichana asiye na ajira ili kuweka uwiano wa kipato kwa kila familia; nawe msichana uliyesoma na ukapata ajira, olewa na mwanaume mwenye elimu ya chini kuweka uwiano wa kipato kwa kila familia.

Ndoa nyingi zenye msomi mmoja na mwigine elimu ya kawaida ndizo zinazodumu hizo nyingine baba amechelewa kwenye Tax Force, Mama kachelewa kwenye maandalizi ya "Board meeting" hazina maisha
 
Haukuwa na akili ilikuwaje unaenda kutoa mahari mtu ambaye mpo mbali halafu inaonekana ulikuwa hauli mzigo wewe. Watu wakakusaidia kula mzigo
Habari za leo wakuu.
Nikiwa sekondari mwaka 2008 kidato cha 4 nilikuwa na rafiki yangu kipenzi na ambae tulikubaliana kuishi wote hapo baadae, Mungu bariki tulifauru wote na kuanza kidato cha tano 2009 na 2011 tulimaliza na 2011 tuliacha masomo ya chuo kikuu.

Vyuo tulisoma tofauti na tulipendana sana kwa kutembeleana lakini mwaka 2014 baada ya masoma ya shahada ya kwanza mwenzangu alipata ajira kabla hata hatujawasilisha andiko hivyo akawa na ajira nami nikawa natafuta ajira.

Bahati mbaya kwangu nilisota mtaani kwa mwaka mzima sina kazi na mwenzangu akawa mbali nami na dharau zikaanza na Mipango yetu ilikuwa 2018 tutafunga pingu za maisha(ndoa).

Nilipopata ajira hakuonyesha kufrahi ila sikupata shida sana kwa kujifariji kuwa maandiko yanasema tuishi nao kwa akili ngoja niwe mvumilivu. Nilianza taratibu za kupeleka posa na mahali mwaka 2017 nikamshirikisha akasema sawa.

Nilipeleka posa na mahali tarehe 27/12/2017 lakini harusi tulipanga tufunge mwezi wa 10 akawa analzimisha iwe mapema zaidi nikasema kuwa harusi ni jambo la baraka why tulikimbize hivyo? Lakini binafsi nafsi yangu iligoma kabisa thanks God nilisikiliza sauti iliyosema subiria.

Tarehe 2.4.2018 nilitumiwa message na mpenzi wangu kuwa ana mtoto sikuamini ila nikampigia mdogo wake akasema kweli. Baadae nikifunga safari kwenda Arusha kushuhudia kama kweli, hakika niliona uhalisia, nilimuuliza L nani baba wa huyu mtoto akasema wewe nikasema mara ya mwisho tulikutana lini akasema nikamwambia kama mtoto wa kwangu nadhani angekuwa chumba cha joto na si vinginevyo akasema kama huamini niache ntamlea mwanangu nikasema OK.

Sikukaa sana nikaondoka kurudi ninakofanyia kazi maana nilivurugwa akili kwa kupotezewa mda.

Najuta why nimepoteza mda wangu kiasi chote hicho? Je wanawake mnamatatizo gani? Leo hii naanza kutafuta msichana wa kuoa mwingine nikiwa stressed.


Funzo kuna haja sasa kutafuta wapenzi zaidi ya 2 ili nikiamua kuoa nichague kwa vigezo na si vinginevyo.

Mwakani afe kipa afe refa nahitaja kuwa na mke wa ndoa.

Wadada karibuni ila uwe unajielewa na mwenye heshima na hofu ya Mungu. Sifa kuu usiwe unatumia pombe na usiwe kabila la Mrangi na uwe mkiristo dhehebu lolote la kusali jumapili.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za leo wakuu.
Nikiwa sekondari mwaka 2008 kidato cha 4 nilikuwa na rafiki yangu kipenzi na ambae tulikubaliana kuishi wote hapo baadae, Mungu bariki tulifauru wote na kuanza kidato cha tano 2009 na 2011 tulimaliza na 2011 tuliacha masomo ya chuo kikuu.

Vyuo tulisoma tofauti na tulipendana sana kwa kutembeleana lakini mwaka 2014 baada ya masoma ya shahada ya kwanza mwenzangu alipata ajira kabla hata hatujawasilisha andiko hivyo akawa na ajira nami nikawa natafuta ajira.

Bahati mbaya kwangu nilisota mtaani kwa mwaka mzima sina kazi na mwenzangu akawa mbali nami na dharau zikaanza na Mipango yetu ilikuwa 2018 tutafunga pingu za maisha(ndoa).

Nilipopata ajira hakuonyesha kufrahi ila sikupata shida sana kwa kujifariji kuwa maandiko yanasema tuishi nao kwa akili ngoja niwe mvumilivu. Nilianza taratibu za kupeleka posa na mahali mwaka 2017 nikamshirikisha akasema sawa.

Nilipeleka posa na mahali tarehe 27/12/2017 lakini harusi tulipanga tufunge mwezi wa 10 akawa analzimisha iwe mapema zaidi nikasema kuwa harusi ni jambo la baraka why tulikimbize hivyo? Lakini binafsi nafsi yangu iligoma kabisa thanks God nilisikiliza sauti iliyosema subiria.

Tarehe 2.4.2018 nilitumiwa message na mpenzi wangu kuwa ana mtoto sikuamini ila nikampigia mdogo wake akasema kweli. Baadae nikifunga safari kwenda Arusha kushuhudia kama kweli, hakika niliona uhalisia, nilimuuliza L nani baba wa huyu mtoto akasema wewe nikasema mara ya mwisho tulikutana lini akasema nikamwambia kama mtoto wa kwangu nadhani angekuwa chumba cha joto na si vinginevyo akasema kama huamini niache ntamlea mwanangu nikasema OK.

Sikukaa sana nikaondoka kurudi ninakofanyia kazi maana nilivurugwa akili kwa kupotezewa mda.

Najuta why nimepoteza mda wangu kiasi chote hicho? Je wanawake mnamatatizo gani? Leo hii naanza kutafuta msichana wa kuoa mwingine nikiwa stressed.


Funzo kuna haja sasa kutafuta wapenzi zaidi ya 2 ili nikiamua kuoa nichague kwa vigezo na si vinginevyo.

Mwakani afe kipa afe refa nahitaja kuwa na mke wa ndoa.

Wadada karibuni ila uwe unajielewa na mwenye heshima na hofu ya Mungu. Sifa kuu usiwe unatumia pombe na usiwe kabila la Mrangi na uwe mkiristo dhehebu lolote la kusali jumapili.

Sent using Jamii Forums mobile app
POLE SANA MKUU, ILA INAONEKANA UMEPANIAAAAAA SANAAA NDOA, TULIA MZEE BABA, TAFAKARI KWANZA MAPUNGUFU YAKO NA KISHA ELEKEA KTK MALENGO YAKO. MKE MWEMA HATAFUTWI AKILI ZIKIWA ZIKO RESI (STRESSED), HAO SIO MAFUNGU YA NYANYA KUWA ZOTE NI "NYEKUNDU" KWA MAANA UNAWEZA PIGWA "KATA FUNUA" UKAHISI KUFA KUFA SIKU ZOTE ZILIZOBAKI (MAANA YAKE USIKURUPUKE). USIMLAUMU SANA NDIVYO MATENDO YANAVYO JUSTIFY YALIYO MOYONI. KILA ANAYEINGIA KTK MAHUSIANO AME RISK KITU CHA THAMANI KTK MAISHA YA MWANADAMU (MUDA), NAJUA INAUMIZA ILA HIYO NDIYO REWARD YA KU ENGAGE KWENYE MAHUSIANO, KUNA PROFIT AND LOSS. CHA MUHIMU MUOMBE MWENYEZI MUNGU AKUPE NGUVU LAKINI PIA TUMIA VEMA RASILIMALI ZAKO (AKILI, HEKIMA NA CRITERIA ZINGINE) KUMPATA YULE UTAKAYEMUONA NI SAHIHI KWA MAISHA YAKO. ILA USIJE TEGEMEA UTAPATA ALIE PERFECT KWA KILA KITU JARIBU KUMPATA YULE UTAKAYEWEZA VUMILIA MAPUNGUFU YAKE.
 
Seems to me umemkataa mwanao. How Sad.

You know why? Ulipeleka posa na magari na bado ulikuwa unamkula.

Alitaka harusi iwe mapema ili asitirike na aibu ya kuzaa nje ya ndoa. Sauti uliyosikia sio ya Mungu. No za devil alitaka uvuruge mambo na amefanikiwa.

Mdada amekuwa so disappointed so ameamua atalea mtoto pekee yake.
Unajua Mkuu nilikaa mda kidogo sijaonana nae hivyo nilikuwa na uhakika sio mali yangu 100%

Sent using Jamii Forums mobile app
 
POLE SANA MKUU, ILA INAONEKANA UMEPANIAAAAAA SANAAA NDOA, TULIA MZEE BABA, TAFAKARI KWANZA MAPUNGUFU YAKO NA KISHA ELEKEA KTK MALENGO YAKO. MKE MWEMA HATAFUTWI AKILI ZIKIWA ZIKO RESI (STRESSED), HAO SIO MAFUNGU YA NYANYA KUWA ZOTE NI "NYEKUNDU" KWA MAANA UNAWEZA PIGWA "KATA FUNUA" UKAHISI KUFA KUFA SIKU ZOTE ZILIZOBAKI (MAANA YAKE USIKURUPUKE). USIMLAUMU SANA NDIVYO MATENDO YANAVYO JUSTIFY YALIYO MOYONI. KILA ANAYEINGIA KTK MAHUSIANO AME RISK KITU CHA THAMANI KTK MAISHA YA MWANADAMU (MUDA), NAJUA INAUMIZA ILA HIYO NDIYO REWARD YA KU ENGAGE KWENYE MAHUSIANO, KUNA PROFIT AND LOSS. CHA MUHIMU MUOMBE MWENYEZI MUNGU AKUPE NGUVU LAKINI PIA TUMIA VEMA RASILIMALI ZAKO (AKILI, HEKIMA NA CRITERIA ZINGINE) KUMPATA YULE UTAKAYEMUONA NI SAHIHI KWA MAISHA YAKO. ILA USIJE TEGEMEA UTAPATA ALIE PERFECT KWA KILA KITU JARIBU KUMPATA YULE UTAKAYEWEZA VUMILIA MAPUNGUFU YAKE.
Dah thanks Mkuu. Umeongea kiutu uzima sana Mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za leo wakuu.
Nikiwa sekondari mwaka 2008 kidato cha 4 nilikuwa na rafiki yangu kipenzi na ambae tulikubaliana kuishi wote hapo baadae, Mungu bariki tulifauru wote na kuanza kidato cha tano 2009 na 2011 tulimaliza na 2011 tuliacha masomo ya chuo kikuu.

Vyuo tulisoma tofauti na tulipendana sana kwa kutembeleana lakini mwaka 2014 baada ya masoma ya shahada ya kwanza mwenzangu alipata ajira kabla hata hatujawasilisha andiko hivyo akawa na ajira nami nikawa natafuta ajira.

Bahati mbaya kwangu nilisota mtaani kwa mwaka mzima sina kazi na mwenzangu akawa mbali nami na dharau zikaanza na Mipango yetu ilikuwa 2018 tutafunga pingu za maisha(ndoa).

Nilipopata ajira hakuonyesha kufrahi ila sikupata shida sana kwa kujifariji kuwa maandiko yanasema tuishi nao kwa akili ngoja niwe mvumilivu. Nilianza taratibu za kupeleka posa na mahali mwaka 2017 nikamshirikisha akasema sawa.

Nilipeleka posa na mahali tarehe 27/12/2017 lakini harusi tulipanga tufunge mwezi wa 10 akawa analzimisha iwe mapema zaidi nikasema kuwa harusi ni jambo la baraka why tulikimbize hivyo? Lakini binafsi nafsi yangu iligoma kabisa thanks God nilisikiliza sauti iliyosema subiria.

Tarehe 2.4.2018 nilitumiwa message na mpenzi wangu kuwa ana mtoto sikuamini ila nikampigia mdogo wake akasema kweli. Baadae nikifunga safari kwenda Arusha kushuhudia kama kweli, hakika niliona uhalisia, nilimuuliza L nani baba wa huyu mtoto akasema wewe nikasema mara ya mwisho tulikutana lini akasema nikamwambia kama mtoto wa kwangu nadhani angekuwa chumba cha joto na si vinginevyo akasema kama huamini niache ntamlea mwanangu nikasema OK.

Sikukaa sana nikaondoka kurudi ninakofanyia kazi maana nilivurugwa akili kwa kupotezewa mda.

Najuta why nimepoteza mda wangu kiasi chote hicho? Je wanawake mnamatatizo gani? Leo hii naanza kutafuta msichana wa kuoa mwingine nikiwa stressed.


Funzo kuna haja sasa kutafuta wapenzi zaidi ya 2 ili nikiamua kuoa nichague kwa vigezo na si vinginevyo.

Mwakani afe kipa afe refa nahitaja kuwa na mke wa ndoa.

Wadada karibuni ila uwe unajielewa na mwenye heshima na hofu ya Mungu. Sifa kuu usiwe unatumia pombe na usiwe kabila la Mrangi na uwe mkiristo dhehebu lolote la kusali jumapili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh! Huko mwisho ndo balaa ila uzi wote ulikua unalenga kipengele hiko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Seems to me umemkataa mwanao. How Sad.

You know why? Ulipeleka posa na magari na bado ulikuwa unamkula.

Alitaka harusi iwe mapema ili asitirike na aibu ya kuzaa nje ya ndoa. Sauti uliyosikia sio ya Mungu. No za devil alitaka uvuruge mambo na amefanikiwa.

Mdada amekuwa so disappointed so ameamua atalea mtoto pekee yake.


Labda uko sahihi, ila uwezekano mdogo mno....
Mtu abebe mimba ya mchumba wake hadi kujifungua bila kumwambia ana ujauzito????
 
Back
Top Bottom