Majuto ni mjukuu.

Majuto ni mjukuu.

Kwanini usijiridhishe kwa kupima DNA? ili upate uhakika kua huyo mtoto ni wako au sio wako?

Unaposema inafaa kua na wapenzi 2 ili uje uchague mmoja anayefaa ina maana hata wanawake nao pia inafaa wawe na wapenzi wawili pia ili nao wachague mmoja anayefaa zaidi? coz hata wao wapo waliopata matatizo ya kusubiri mwanaume kisha mwanaume anaenda kuoa msichana mwingine,
Jibu zuri sana hili na swali fikirishi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Seems to me umemkataa mwanao. How Sad.

You know why? Ulipeleka posa na magari na bado ulikuwa unamkula.

Alitaka harusi iwe mapema ili asitirike na aibu ya kuzaa nje ya ndoa. Sauti uliyosikia sio ya Mungu. No za devil alitaka uvuruge mambo na amefanikiwa.

Mdada amekuwa so disappointed so ameamua atalea mtoto pekee yake.
Cdhani ..

From profile picture to proper future
 
Wanawake bhana hebu muache mkuu usimchanganye ntoe ndo kawaida yenu hiyo.... Mtoa mada Amefanya vizuri kukataa kulea damu ya mtu, kila mmoja atabeba msalaba wake kuelekea Calvary....
Seems to me umemkataa mwanao. How Sad.

You know why? Ulipeleka posa na magari na bado ulikuwa unamkula.

Alitaka harusi iwe mapema ili asitirike na aibu ya kuzaa nje ya ndoa. Sauti uliyosikia sio ya Mungu. No za devil alitaka uvuruge mambo na amefanikiwa.

Mdada amekuwa so disappointed so ameamua atalea mtoto pekee yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanawake bhana hebu muache mkuu usimchanganye ntoe ndo kawaida yenu hiyo.... Mtoa mada Amefanya vizuri kukataa kulea damu ya mtu, kila mmoja atabeba msalaba wake kuelekea Calvary....

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakika mkuu niliamua kuacha tu na mahali niliwaachia na nilifuta namba zake sitaki mawasiliano kabisa. Wanawake ukimpata alietulia mshukuru sana Mungu maana sijui kwann ni rahisi kujivuruga. But now ngoja nifanye mchujo wa kutosha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom