Majuto ni mjukuu.

Majuto ni mjukuu.

Unatakiwa ufurahi sio kijuta. Ungebambikiwa mtoto ukaamini ni wako ingeleta shida zaidi baadae
 
Habari za leo wakuu.
Nikiwa sekondari mwaka 2008 kidato cha 4 nilikuwa na rafiki yangu kipenzi na ambae tulikubaliana kuishi wote hapo baadae, Mungu bariki tulifauru wote na kuanza kidato cha tano 2009 na 2011 tulimaliza na 2011 tuliacha masomo ya chuo kikuu.

Vyuo tulisoma tofauti na tulipendana sana kwa kutembeleana lakini mwaka 2014 baada ya masoma ya shahada ya kwanza mwenzangu alipata ajira kabla hata hatujawasilisha andiko hivyo akawa na ajira nami nikawa natafuta ajira.

Bahati mbaya kwangu nilisota mtaani kwa mwaka mzima sina kazi na mwenzangu akawa mbali nami na dharau zikaanza na Mipango yetu ilikuwa 2018 tutafunga pingu za maisha(ndoa).

Nilipopata ajira hakuonyesha kufrahi ila sikupata shida sana kwa kujifariji kuwa maandiko yanasema tuishi nao kwa akili ngoja niwe mvumilivu. Nilianza taratibu za kupeleka posa na mahali mwaka 2017 nikamshirikisha akasema sawa.

Nilipeleka posa na mahali tarehe 27/12/2017 lakini harusi tulipanga tufunge mwezi wa 10 akawa analzimisha iwe mapema zaidi nikasema kuwa harusi ni jambo la baraka why tulikimbize hivyo? Lakini binafsi nafsi yangu iligoma kabisa thanks God nilisikiliza sauti iliyosema subiria.

Tarehe 2.4.2018 nilitumiwa message na mpenzi wangu kuwa ana mtoto sikuamini ila nikampigia mdogo wake akasema kweli. Baadae nikifunga safari kwenda Arusha kushuhudia kama kweli, hakika niliona uhalisia, nilimuuliza L nani baba wa huyu mtoto akasema wewe nikasema mara ya mwisho tulikutana lini akasema nikamwambia kama mtoto wa kwangu nadhani angekuwa chumba cha joto na si vinginevyo akasema kama huamini niache ntamlea mwanangu nikasema OK.

Sikukaa sana nikaondoka kurudi ninakofanyia kazi maana nilivurugwa akili kwa kupotezewa mda.

Najuta why nimepoteza mda wangu kiasi chote hicho? Je wanawake mnamatatizo gani? Leo hii naanza kutafuta msichana wa kuoa mwingine nikiwa stressed.


Funzo kuna haja sasa kutafuta wapenzi zaidi ya 2 ili nikiamua kuoa nichague kwa vigezo na si vinginevyo.

Mwakani afe kipa afe refa nahitaja kuwa na mke wa ndoa.

Wadada karibuni ila uwe unajielewa na mwenye heshima na hofu ya Mungu. Sifa kuu usiwe unatumia pombe na usiwe kabila la Mrangi na uwe mkiristo dhehebu lolote la kusali jumapili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole saana mkuu. Chakufanya piga mimba mademu wa5 mfululizo walahi mapenzi hayato kuja kuumiza tena.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Seems to me umemkataa mwanao. How Sad.

You know why? Ulipeleka posa na magari na bado ulikuwa unamkula.

Alitaka harusi iwe mapema ili asitirike na aibu ya kuzaa nje ya ndoa. Sauti uliyosikia sio ya Mungu. No za devil alitaka uvuruge mambo na amefanikiwa.

Mdada amekuwa so disappointed so ameamua atalea mtoto pekee yake.

Hahahaaa dada Karucee hakuna mwanaume anaweza kudoubt damu yale. Kama ni wako you will know tu
.
.ila nawe kijana kwahiyo uliweka mayai yote kwenye kapu moja?

Wapange msururuu jamaangu😂😂😂😂
Yani mimi kama nikitaka kuoa(na wote nilionao wanataka kuolewa na mimi, na 50% yao nishatoa posa/natambulika kwao) . Ila bado nikifikiria kama ni ndoa kila moja kila mwezi ntafanya harusi January- December na hawataisha. Hio ndo plan A, B,C.....W yangu.

Sitaki siteless mie
 
Seems to me umemkataa mwanao. How Sad.

You know why? Ulipeleka posa na magari na bado ulikuwa unamkula.

Alitaka harusi iwe mapema ili asitirike na aibu ya kuzaa nje ya ndoa. Sauti uliyosikia sio ya Mungu. No za devil alitaka uvuruge mambo na amefanikiwa.

Mdada amekuwa so disappointed so ameamua atalea mtoto pekee yake.
Jamaa kamkataa mtoto kuwa c wake cos last time wamekutana kimwili hata kama bint angeshika ujauzito basi asingeweza kujifungua xaiv, cos ni too early 9 month hazijaisha,

Ndo maana kaxema angekua mtoto wa kweny chuo a.

Ndo maana alikua anang'ang'ania ndoa mapemaaa ili jamaa ashindwe kukwepa kulea mtoto ambaye si wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wewe ndio ulikosea kumsubirisha ilitakiwa umpachike mzigo mapema tu alivyo maliza chuo hakukua na aja ya kumzungusha mtoto mzuri.
 
Jamaa kamkataa mtoto kuwa c wake cos last time wamekutana kimwili hata kama bint angeshika ujauzito basi asingeweza kujifungua xaiv, cos ni too early 9 month hazijaisha,

Ndo maana kaxema angekua mtoto wa kweny chuo a.

Ndo maana alikua anang'ang'ania ndoa mapemaaa ili jamaa ashindwe kukwepa kulea mtoto ambaye si wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nashukuru Mungu maana ingekuwa kitanda hakizai haramu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaaa dada Karucee hakuna mwanaume anaweza kudoubt damu yale. Kama ni wako you will know tu
.
.ila nawe kijana kwahiyo uliweka mayai yote kwenye kapu moja?

Wapange msururuu jamaangu😂😂😂😂
Yani mimi kama nikitaka kuoa(na wote nilionao wanataka kuolewa na mimi, na 50% yao nishatoa posa/natambulika kwao) . Ila bado nikifikiria kama ni ndoa kila moja kila mwezi ntafanya harusi January- December na hawataisha. Hio ndo plan A, B,C.....W yangu.

Sitaki siteless mie
Huendi mbinguni
 
Seems to me umemkataa mwanao. How Sad.

You know why? Ulipeleka posa na magari na bado ulikuwa unamkula.

Alitaka harusi iwe mapema ili asitirike na aibu ya kuzaa nje ya ndoa. Sauti uliyosikia sio ya Mungu. No za devil alitaka uvuruge mambo na amefanikiwa.

Mdada amekuwa so disappointed so ameamua atalea mtoto pekee yake.
Sasa mkuu kwani mimba ni upepo kwamba haionekani?huyu Dada muda wote kwanini asimshirikishe jamaa kama kweli ulikuwa ujauzito wa mchumba wake?kwanini mpaka amezaa baba wa mtoto hajafahamu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katika wanaume ninao wadharau ni wale wanathubutu kumkataa mtoto aliyezaliwa na mpenzi wake. Umelipa mahari tiyari halafu unasema ati humtaki kwa sababu kazaa mtoto mzima wala sio njiti?? Watu wamezaliwa miezi 6,7,8 na bado wameishi vizuri iwe weye aliyezaliwa siku kabla ya hesabu zako akiwa mzima kisa tu ni ujuzi wako wa Biology kuwa mimba huwa 9 months!! Shame man.
Hivi wewe babako angepiga mahesabu ya siku na saa aliyotumbukiza kule wewe ungelikuwa mwanaye?? Kitanda hakizai haramu. Rudi kwa mkeo, mchukue mkeo na mwanao uende ukamlee tena kwa hishima kubwa. Huko wewe utampata bikra ni wapi wakati weye sio bikra??
Natamani uamke ujikute tu ulikuwa unaota. Wanawake wa leo, katika maisha haya magumu. Ingelikuwa kila akigongwa ni mimba, nadhani wengine zingekaa masikioni. Siwatukani wanawake ila, kutafuta bikra msomi ni sawa na kutafuta club ya pombe kwenye maduka ya walokole.
 
Seems to me umemkataa mwanao. How Sad.

You know why? Ulipeleka posa na magari na bado ulikuwa unamkula.

Alitaka harusi iwe mapema ili asitirike na aibu ya kuzaa nje ya ndoa. Sauti uliyosikia sio ya Mungu. No za devil alitaka uvuruge mambo na amefanikiwa.

Mdada amekuwa so disappointed so ameamua atalea mtoto pekee yake.
Mmmh!! Unamtetea tu demu mwenzio ila kiuhalisia jamaa alipigwa za uso.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usije jaribu kutafuta mchumba mitandaoni mkuu utalizwa tena kwa mara ya pili,endapo unajiona mzito sana washirikishe ndugu na jamaa waliopo maeneo ya asili wakutafutie kuna vibinti vzr tu miili bado haijaaribiwa.
 
Back
Top Bottom