BADILI TABIA
JF-Expert Member
- Jun 13, 2011
- 32,766
- 23,230
madame x mbina unalea maradhi????
Niliwahi kukutana na hali hiyo.......
Mbaya zaidi bosi anapenda majungu usipime....
Nilichofanya niliwaita wote wawili bi shosti chaumbea na bosi nikatoa yangu ya rohoni with evudence na kupiga biti sitaki kupikiwa majungu tena....toka hapo hzta wakiniteta walikuwa wanahakikisha sitokuja kusikia....
Niliwahi kukutana na hali hiyo.......
Mbaya zaidi bosi anapenda majungu usipime....
Nilichofanya niliwaita wote wawili bi shosti chaumbea na bosi nikatoa yangu ya rohoni with evudence na kupiga biti sitaki kupikiwa majungu tena....toka hapo hzta wakiniteta walikuwa wanahakikisha sitokuja kusikia....
Last edited by a moderator: