Wandugu Hamjambo....jamani hebu nisaidieni vipi niweze kuishi na watu wa majungu ofisini, kuna huyu jamaa yuko imara kuona makosa na kuyafikisha kwa Boss hata kama madogo madogo ili mradi nisiheme kwa raha.
Maaana hizi offfice politics siziwezi na wala sijazizoea.
Wandugu Hamjambo....jamani hebu nisaidieni vipi niweze kuishi na watu wa majungu ofisini, kuna huyu jamaa yuko imara kuona makosa na kuyafikisha kwa Boss hata kama madogo madogo ili mradi nisiheme kwa raha.
Maaana hizi offfice politics siziwezi na wala sijazizoea.
Umbea na fitna kwa mwanaume aisee...yaani siwezi amini hawa wanaume wakoje, angefanya mwanamke nisingeshangaaumbea ofisini kitu cha kawaida madame!!!!!! we kuwa bize na mambo yako tu......
kuna mwanaume moja ofisi flani ni mmbea zaidi ya maelezo yani hata meseji tukichati anafoward kwa boss, sielewi huwa anamaanisha nini!!!
Anataka kuhakikisha I am not fit for the job
Just keep it to yourself.
Ensure you do what you are supposed to do. Don't deviate from the SOP.
Always strive to get it right the first time.
Keep it professional. If possible don't fraternize with your co-workers.
Don't open up about your personal life because the more you do that the more you invite 'majungu'.
Last but not least, learn or try hard to overlook petty things.
Coincidentally leo i walked into the office kuna mtu anamalizia kunisema na kapromo kangu. Nikamsalimia tu na kumuambia umependeza. All smiles nikaingia kukaa na business as usual. Nimemuachia homework kutwa nahisi kama nimesikia ama la? Hahaha. NN kasema vema, keep your butt clean all the time na weka records zako sawasawa. Outsmart them, kabla hawajafika wakukute na kiti ushapata.
afu tricky nayoipenda ni kutoonesha nimeudhika hata kama anayenipiga jungu kaniudhi
kutoonesha kama umekereka inasaidia sana, huwa inawakonfyuzi.
Na kama una mipango ni kuipanga kimya kimya tu
Umeona eeh. Ukikasirika unawapa ushindi. Nilijiskia kichwa tu kuuma nikanywa maji kibao na kujiambia i got a pizza on my plate, time to eat niachane na nzi. Aaah, nawaachia vumbi mie, sina machejo! Tena mmoja namuambia lets go lunch, akachomoa. Si nimeenda regular lunch place na mshkaji mwingine nikamkuta. Tukakaa nae. Nashangaa hakukabwa na thamaki hehehe
true true... keep your butt clean all the time na weka records zako sawasawa. Outsmart them, kabla hawajafika wakukute na kiti ushapata.
mshikaji wangu ananiambia niwapotezee tuu, mwenyewe ataona aibu utakampomkaushia. lakini wanaume tumebaki wachache, wanapiga majungu kama mademu :angry:.afu tricky nayoipenda ni kutoonesha nimeudhika hata kama anayenipiga jungu kaniudhi
kutoonesha kama umekereka inasaidia sana, huwa inawakonfyuzi.
Na kama una mipango ni kuipanga kimya kimya tu
mshikaji wangu ananiambia niwapotezee tuu, mwenyewe ataona aibu utakampomkaushia. lakini wanaume tumebaki wachache, wanapiga majungu kama mademu :angry:.
kha!! kumbe mie nime-retain sifa zinazokubalika, nashukuru sijafikia huko. dawa yao ni kupiga kazi na kujiendeleza, watabaki peke yao as everybody moves ahead in life except themsiku hizi waika majungu mashuhuri ni wanamme
hasa ukute mtu mzima na vidato havijapanda sana anatumia tu uzoefu
anaweza pika majungu hadi mdomo ukawa mrefu kama kibuyu tena bila aibu.
Potezea tu, ila kuwa makini na kazi zako tu.