Majina ya ajabu ajabu ya movie za Bongo!

Majina ya ajabu ajabu ya movie za Bongo!

Kiukweli Hiyo Filamu Namba Mbili ULIYOMCHOKOZA KAJA Nimeitazama Vizuri Lakini Maudhui Yaliyomo Mule Ni Tofauti Kabisa Na TITLE YA MOVIE YENYEWE.
Ila Tusishangae Sama Ndio Movie Zetu Hizo.
 
Jina ni jina tu,majina mengi ya filamu zetu za kitanzania hayaendani kabisa na kilichomo wakati mwingine hadi kero.
 
nipe_nikupe_208_294.jpg

napenda sana vya nyumbani (Tanzania) sijui ni uzalendo ama vipi, ila jina la movie kama hilo nanunua kwenda kuangalia kweli? nitaiangalia wapi? nitaangalia na nani?
 
Nyingi hazina mvuto,weekend niliona movie moja kipande tu katika chanel ya sinema zetu,madada watatu wamekodi taxi umbali kidogo dreva kaenda kichakani kuchimba dawa,akiwa huko kakutana na zimwi likamuuwa,wale wadada kuona kachelewa mmoja kamfuata na kumkuta amekufa huku kajaa midamu,kichekesho ni reaction ya yule mdada ,hakushtuka inavyotakiwa,na anajifanya kupiga kelele na kuruka ruka kama mtoto wa chekechea,hakuna uhalisia wowote,analia huku mashavu yanatabasamu,kwa kweli nilichukia na kushtukia nahamia channel nyingine kwa hasira.Kuna umuhimu wasanii wetu wapite bagamoyo,sio awa wetu wengi ni division 5,wengine classless wanaona hiyo ni ajira isiyohitaji elimu.Kama sikosei Nigeria actors wengi ni graduates waliosomea fani ya uigizaji na ndio sababu movies zao zina mvuto na uhalisia.
 
Siangaliagi mm maana nyingi zinafanana
Na yingi wameiga nigeria
 
Bora majina haya ya kiswahili kuliko ya majina ya kizungu akati filamu ni ya Kiswahili
 
Back
Top Bottom