Majina tunayopewa mara nyingi hutadhiri.

Majina tunayopewa mara nyingi hutadhiri.

Joblube

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2011
Posts
369
Reaction score
151
Wana JF

Nimetafakari kwa undani msemo unaosemwa na wengi kuwa tuwe makini na majini tunayowapa au kupewa na wazazi wetu kwani huwa yana madhara fulani.
Mfano Jina Tabu-muhusika huwa ni mtu wa tabu tupu
Shida-Huwa na shida nyingi sana
Matatizo- huwa na matatizo
Lipumba-Hutoa pumba nyingi mfano Prof Lipumba na
hotuba zake za kuiponda CDM badala ya CCM
 
Back
Top Bottom