Majina saba yaipa kamati kuu ya CCM wakati mgumu

Majina saba yaipa kamati kuu ya CCM wakati mgumu

mkuu kwenye urais umetaja Magufuli na Muhongo, halafu kwenye wenza ukamtaja Makongoro ndio maana nikakupa angalizo

tafadhali mkuu sijamtaja makongoro katika uzi huu kuwa ndiyo atakuwa running mate wa hao wawili na si vyema kuanza kulishana uongo!
 
Mkuu mwaka huu mwenye wananchi wengi ndiyo atakuwa Raisi wa JMT, tutaona October kama ni UKAWA au LOWASSA. Mchukue January, Muhongo, Salimu or any one, hata itumike budget ya TZ iliyosomwa jana (20+ Tri) kumpigia kampeni bado numbers ndiyo zitahamua.
Mkuu, mwenye watu wengi kwa sasa CCM ni kweli kuwa ni Lowassa. Ila kumbuka kuwa watu alionao Lowassa ni rahisi sana kubadilika! Lowassa ana 'mashabiki' ambao timu ikishindwa wanahama mara moja! Nikueleze tu ukweli Lowassa aliwahi kujadiliwa tu na tume ya maadili ya CCM na akaonekana kuwa anafanya mambo yasiyo sahihi! Hajawahi kujadiliwa tena baada ya hapo!
 
tulishatoa angalizo hili mapema ila watu wanaleta masihara na dharau huku wakidanganywa na utitiri wa mapokezi yake. time will tell soon.

Mzee anatumia nguvu na mashambulizi yake yote,it will cost maisha yake
 
Kikweli idadi ya wagombea inaweza kuiua CCM. Inatakiwa busara sana kutafuta mgombea na kukata majina. Ningekua mshauri wa kamati kuu ningebadili namna.

Ningepekela majina yote halmashauri kuu ambako wako wengi au hata wote mkutano mkuu wakaamue wengi. Hii ni busara kutaondoa mie nimekatwa na pia kutaondoa chama kugawanyika.

Mawazo yangu tu jamani
 
tafadhali mkuu sijamtaja makongoro katika uzi huu kuwa ndiyo atakuwa running mate wa hao wawili na si vyema kuanza kulishana uongo!
quote_icon.png
By ANTIBIOTIQUE nijuavyo ni kwamba majina ya mwisho yatakayopitishwa ili wauwane wenyewe huko mbele hadi tumpate mmoja ni:


  • dr. john magufuli
  • professor sospeter muhongo
  • makongoro nyerere
  • jaji mstaafu augustino ramadhani
  • professor mark mwandosya

na wenye nafasi kubwa kuteuliwa kushika nchi ni kati ya dr. magufuli na professor muhongo huku kati ya makongoro au jaji mmoja akiwa mgembea mwenza. hao wawili tajwa ndiyo mamba lakini waliobaki ni kenge watupu ambao lazima wawepo karibu na mamba.





Huwa sina tabia ya uongo mkuu hebu soma hili bandiko lako, labda kama hapo kwenye red sijaelewa
 
Mzee anatumia nguvu na mashambulizi yake yote,it will cost maisha yake

yeye na huo umati wake wote ujiandae kisaikolojia kwa dhahama kubwa kama si aibu kubwa itakayomkuta au kuwakuta. ccm ni zaidi ya uifikiriavyo na uiwaziavyo na sasa watu wanataka kurudisha misingi ya chama huku pilato mangula akisubiri tu kuchinja.
 
Huwa sina tabia ya uongo mkuu hebu soma hili bandiko lako, labda kama hapo kwenye red sijaelewa

tafuta maana halisi ya kiswahili cha " kati yao " na rudia upya kile wewe ulichokiandika. na kama ni hivyo mbona hukusema kuwa makongoro au jaji augustino mmoja wao hawezi kuwa mgombea mwenza na ukaenda tu straight kunihusisha na mtu mmoja? nadhani kwa maelezo haya mafupi tu utakuwa umeshagundua kosa lako la kimantiki japo nakukubali na nakiri upo vyema kiakili na kiupeo.
 
Mbona lowassa hayupo kwenye orodha ya watu saba

hao watu 7 siyo mapoyoyo waliotukuka bali ndiyo tegemeo la watanzania na kizazi cha sasa na tuna imani wataiweka nchi ktk mikono salama.
 
Mkuu, dr. Salim anachukua fomu jumatano na huenda akafika mbali sana! Muwe munatuamini sisi wengine maana kuna muda tunaamua kutumia hadi gharama ili mradi tujue kinachoendelea na kuhabarishana humu!

Ila kama Dr Salim A Salim atachukua form bas kazi itakua imeisha, Hawa ndio wazee wa busara tunaowasema! Na kuna uwezekano wa kuungana na Mkongoro Nyerere,Wenye Sera za kibaguzi awamu waje tena tuwaone.
 
kwa hiyo lowasa mmeshaanza kumbagua toka mwanzo,hiyo kamati wote lao moja!..
 
Ni ngumu kumesa kwa wafuasi wa Laigwanan. Ila ni wazi wengi wa waliopo kwenye kundi lake ni wapiga debe tu ambao wanapukutika Mara moja watakapoona siyo. Tena wengi hata sasa wanajua hauziki, ila bado wanatumia fursa ya ukwasi wake kumchuna. Kwenye vigezo vingi vya Mangula ukiangalia anadondoka kirahisi sana.

OK this time lazima CCM wazichange vizuri. Wakiendelea kuendeshwa na wapiga Debe chama tunakizika easily!
 
Uongo wa wazi kabisa hata kwenu bawach uongo kama huu hawatakubali kabisa kwanini usitafute uono mzuri wenye tija.
 
Huwa sina tabia ya uongo mkuu hebu soma hili bandiko lako, labda kama hapo kwenye red sijaelewa
Mkuu nijuavyo mimi kule ukawa ndiyo kunakenge kibao moja lipo ulaya kwa sasa na jingine litatangaza nia jumapili zee la kupayuka.
 
Mkuu, mwenye watu wengi kwa sasa CCM ni kweli kuwa ni Lowassa. Ila kumbuka kuwa watu alionao Lowassa ni rahisi sana kubadilika! Lowassa ana 'mashabiki' ambao timu ikishindwa wanahama mara moja! Nikueleze tu ukweli Lowassa aliwahi kujadiliwa tu na tume ya maadili ya CCM na akaonekana kuwa anafanya mambo yasiyo sahihi! Hajawahi kujadiliwa tena baada ya hapo!

Una uhakika gani watu wa Lowassa wanabadilika. CC safari hii inaweza isiamue mgombea, tumeona nchi nyingine kama SA, Kuna possibility Mkuu asimalize awamu yake kama mwenekiti wa chama. Nguvu ya Lowassa ni zaidi ya Zuma, kwenye vika vya chini, CC hatuwezi kuchukuwa maamuzi yake kwani kila mtu anamgombea na wapo kwa maslahi yao binafsi na siyo mstakabali wa nchi hii
 
Back
Top Bottom