Majina saba yaipa kamati kuu ya CCM wakati mgumu

Majina saba yaipa kamati kuu ya CCM wakati mgumu

CC ya CCM wanajua wenyewe ila nimedokezwa kuwa wameangalia kile walichokiita 'kijana mahiri'

Ila PM na heshima zake kujiingiza kwenye kinyang'anyiro halafu atemwe awamu ya kwanza ni aibu kwa CCM na Kikwete!!
 
nijuavyo ni kwamba majina ya mwisho yatakayopitishwa ili wauwane wenyewe huko mbele hadi tumpate mmoja ni:

  • dr. john magufuli
  • professor sospeter muhongo
  • makongoro nyerere
  • jaji mstaafu augustino ramadhani
  • professor mark mwandosya
na wenye nafasi kubwa kuteuliwa kushika nchi ni kati ya dr. magufuli na professor muhongo huku kati ya makongoro au jaji mmoja akiwa mgembea mwenza. hao wawili tajwa ndiyo mamba lakini waliobaki ni kenge watupu ambao lazima wawepo karibu na mamba.
Mkuu hii ramli yako haipatani na katiba, mgombea na mwenza hawawezi kutoka upande mmoja wa Muungano
 
Pinda anaenda kuwa Raisi wa nchi hii

Katika CCM majina ni haya kimpangilio:

1. Mizengo Pindaa
2. Makongoro
3. Mwigulu
4. Muhongo
5.Mahiga
6.Salim Ahmed SAlim
7.Magufuli
8.Makamba
wengine wangeacha kutupotezea muda
 
  • Thanks
Reactions: DSN
Mkuu hii ramli yako haipatani na katiba, mgombea na mwenza hawawezi kutoka upande mmoja wa Muungano

tafuta historia ya huyo namba 4 kisha utajua ya kwamba sijakurupuka na najiamini kwa hiki au hicho nilichokiandika. habari ndiyo hiyo.
 
Katika CCM majina ni haya kimpangilio:

1. Mizengo Pindaa
2. Makongoro
3. Mwigulu
4. Muhongo
5.Mahiga
6.Salim Ahmed SAlim
7.Magufuli
8.Makamba
wengine wangeacha kutupotezea muda

unaelekea kuwa sahihi mkuu na umejitahidi ila namba 1,3,5,6 na 8 umewaonea tena kwa kiasi kikubwa sana. watu wana nyeti zote mkuu!
 
Mkuu, dr. Salim anachukua fomu jumatano na huenda akafika mbali sana! Muwe munatuamini sisi wengine maana kuna muda tunaamua kutumia hadi gharama ili mradi tujue kinachoendelea na kuhabarishana humu!

Nchi imeharibika mno, Salimu haiwezi,atakufa kwa presha. Mchuano ni kati ya Pinda na Slaa
 
Katika CCM majina ni haya kimpangilio:

1. Mizengo Pindaa
2. Makongoro
3. Mwigulu
4. Muhongo
5.Mahiga
6.Salim Ahmed SAlim
7.Magufuli
8.Makamba
wengine wangeacha kutupotezea muda

Sasa mimi nimekupa majina, wewe unapiga ramli!
 
Mnajadili upuuzi tu, kama jina la Stephen Wasira halimo basi orodha yako ni fake jipange upya
 
tafuta historia ya huyo namba 4 kisha utajua ya kwamba sijakurupuka na najiamini kwa hiki au hicho nilichokiandika. habari ndiyo hiyo.
mkuu kwenye urais umetaja Magufuli na Muhongo, halafu kwenye wenza ukamtaja Makongoro ndio maana nikakupa angalizo
 
Tatizo kuna watu hawataki kusikia ukweli...kama dk Salim atachukua fomu ana nafasi ya kufika mbali sana...
Mwaka 1995 JK aliingia tatu bora na 2005 akawa mteule wa ccm
2005 tatu bora ilikuwa ni JK...Mwandosya....Dk Salim..
Pia ukimuondoa Nyerere ambaye hali ya kisiasa kwa wakati huo ilimlazimu awe rais hakuna historia ya kiongozi
yoyote aliyewahi kuwa waziri mkuu kuja kuteuliwa mgombea urais wa ccm..
Licha ya karibia mawaziri wakuu wote kugombea lkn wanamwagwa...
Tatizo kuna makundi ya wagombea hasa lile la vidonge vya matumaini hata ukiwaambia mgombea wao nywele zake nyeupe wao kama walishakariri ni nyeusi hawatakuelewa...
Uzuri ccm wenyewe mnabenjuana safi sana
Majukwaani mnaitana vibaka wavaa suti...hapa jamii forum Lizaboni...MUSSA ALAN....Simiyu yetu...Ritz One wananena kila mmoja lugha yake...
 
Kitaeleweka tu ila wajue wakileta kisichotakiwa ili tukinunue itabidi wapige mnada wanunue wenyewe
 
Sijakuelewa unavyosema 'namba' labda unipe picha halisi ya kile unachokimaanisha ili nitoe hoja kwa ukamilifu wake mkuu!

Haha! jamaa ka-panic, kwa vile haujaliweka jina la yule mzee wa boma hapo kwenye list.

Ushambiki wa hizi team ni mbaya sana kumbe watu wako serious kiasi hiki!!
 
Sijakuelewa unavyosema 'namba' labda unipe picha halisi ya kile unachokimaanisha ili nitoe hoja kwa ukamilifu wake mkuu!

Mkuu mwaka huu mwenye wananchi wengi ndiyo atakuwa Raisi wa JMT, tutaona October kama ni UKAWA au LOWASSA. Mchukue January, Muhongo, Salimu or any one, hata itumike budget ya TZ iliyosomwa jana (20+ Tri) kumpigia kampeni bado numbers ndiyo zitahamua.
 
Magufuli ndo rais wetu hata vijana wa Bawacha na Bavicha wanamkubali (kimyakimya)
 
wewe safu ungeipanga vipi???

niipange mara ngapi? angalia post yangu hapo juu kisha utaiona safu yangu na nina uhakika nayo asilimi milioni na kama itabadilika basi itakuwa ndogo sana ila kwa hawa wawili magufuli na muhongo nina uhakika 100% mmoja wapo ndiyo atakuwa chaguo kuu la ccm ila sijajua ktk urais wa nchi kwani ukawa nao nawapa uwezekano mkubwa sana wa kufanya vizuri na hata kuchukua nchi kama ccm wasiposhikamana na hapa namaanisha kama kambi za watu hawa wawili lowassa na membe.
 
Back
Top Bottom