Majina Mengine Ya Nguo Balaa!

Majina Mengine Ya Nguo Balaa!

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Natumaini bongo zimeshaingia hizi!
Mavi_Jeans-2.gif

slide_MaviJeans.jpg


106708625.11451.e.detail.jpg


logo_mavi-jeans.gif
 
Hii ukininunulia natoa Lable ndipo navaa!
 
They need to learn abit more about Global Branding! Huu ni ujinga kabisa...
 
Sasa naona wazungu wameishiwa Brand names za kwenye nguo mpaka wameingia na majina ya kibongo!
mavi3-600x419.jpg
 
Naona ile adha ya kuhalalisha Ukameroon is coming to soon!
MaviMitch6617denimjeans.jpg
 
Wabongo wanavyopenda attention watavaa hata T-shirts zake ambazo nadhani zitakuwa na maandishi makubwa zaidi ya haya ktk hizi jeans.
 
Sioni tatizo hapo, kwako tusi kwa wenzio sio issue. Kwani akija yule kiongozi toka Japan Mr. KUMAMOTO fikiria namna ambavyo tutapata shida kuliandika hilo jina kwenye vyombo vyetu vya habari lakini kwa Wajapani hiyo sio issue kabisa!
 
Sioni tatizo hapo, kwako tusi kwa wenzio sio issue. Kwani akija yule kiongozi toka Japan Mr. KUMAMOTO fikiria namna ambavyo tutapata shida kuliandika hilo jina kwenye vyombo vyetu vya habari lakini kwa Wajapani hiyo sio issue kabisa!

nakusapot mkuu.
hata hivyo hizo jeans adabu nshawah kuipata mtumbani
 
Zitazoeleka tu, wakati lebo ya FILA anaingia watu waliona hivyo hivyo, lakini sasa wemeizoea mtu akivaa FILA hawamshangai.
 
Pia kuna Pikipiki Al maarufu Boda boda Zaitwa "JINYEE" zipo Dar na zina soko sana.
 
Nyie vaeni tu, atakayemaindi haihusu....................
Mtambuzi hili ndo la msingi. nakumbuka siye shulen tunafadhiliwa na watu wa JICA so kuna mjapan aliletwa as teacher kwa ajili ya kufundisha hesabu alikuwa anaitwa UCHI dah! ilitupa wakati mgumu sana na wanafunzi wa kibongo ilibidi abadilishwe jina manake tulimweleza ukweli so ikabidi atumie jina la babu yake aliyeitwa KEENJI but taaarifa zake zote zinakuja kwa jina la uchi
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi hili ndo la msingi. nakumbuka siye shulen tunafadhiliwa na watu wa JICA so kuna mjapan aliletwa as teacher kwa ajili ya kufundisha hesabu alikuwa anaitwa UCHI dah! ilitupa wakati mgumu sana na wanafunzi wa kibongo ilibidi abadilishwe jina manake tulimweleza ukweli so ikabidi atumie jina la babu yake aliyeitwa KEENJI but taaarifa zake zote zinakuja kwa jina la uchi
gfsonwin, hilo jina linaandikwa OUCHI kama sikosei lakini linatamkwa UCHI.
Niliwahi kufanya kazi na Mjapani mwenye jina kama hilo, lakini tulikuwa tunamuita UTUPU ili kuweka tafsida.......
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin, hilo jina linaandikwa OUCHI kama sikosei lakini linatamkwa UCHI.
Niliwahi kufanya kazi na Mjapani mwenye jina kama hilo, lakini tulikuwa tunamuita UTUPU ili kuweka tafsida.......
Hah ha ha! mtambuzi unajua ile brand ya LEVI (inatamkwa livai), sasa hii itaitwa mavai!

Kuna nchi moja neno picha (picture) linaandikwa tofauti na kutamkwa picha!
Kazi inakuwa pale unapoomba mkapige picha na mama mkwe! utashangaa anatokomea chumbani na mkeo anatoka chumbani akibubujikwa na mchozi. Baba mkwe atatunduwaa, mashangazi wakigala gala sakafuni!
 
Daah! M ninayo iliyo andikwa kufa naogopa kuivaa kichiz
 
Mbona hamshangai KANYE.....si mnaona ni jina lake sasa cha ajbu ni kipi?
 
gfsonwin, hilo jina linaandikwa OUCHI kama sikosei lakini linatamkwa UCHI.
Niliwahi kufanya kazi na Mjapani mwenye jina kama hilo, lakini tulikuwa tunamuita UTUPU ili kuweka tafsida.......

ni sawa ila ilitupa shida sana sisi waali manake wanafunzi walikuwa wanalitumia ndivyo sivyo so tuliamua kuliua
 
Back
Top Bottom