Majimbo yenye utata mpaka sasa

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
Wakuu hebu tulist majimbo amabayo yalikuwa na utata mkubwa wa kujaribu au kufanikiwa kuchakachua kura za Wadanganyika....

Mie naanza na 1. Shinyanga 2. Kigoma Mjini 3.....
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,163
Likes
1,850
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,163 1,850 280
kibaha
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
21
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 21 135
bariadi - kwa chenge
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
21
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 21 135
kilombero - kwa Regia
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Jimbo la Kikwete kwa Slaa
 
S

Soda

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
S

Soda

Member
Joined Nov 2, 2010
17 0 0
Ubungo,Hai,Maswa,Ilemela,Kawe,Moshi Mjini,Mbeya Mjini,Rombo,Meatu
Wamechakachua sana
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
tanzania bara:smile-big:
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
Ni kweli hali Monduli ilikuwa tata, jamaa kaponea tundu la sindano.
 

Forum statistics

Threads 1,252,362
Members 482,107
Posts 29,805,518