Majimbo yaliyokwishajulikana na wabunge Wake


Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
70
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 70 145
Yanaanza CCM Na Upinzani at the end.

MAJIMBO YAPO 239 IN TOTAL.....

1 Ubunge Tanga - Omar Noor Rashid/CCM CCM
2 Ubunge Busanda - Bi. Lawrencia Bukwimba/CCM CCM
3 Ubunge Geita - MacDonald/CCM CCM
4 Ubunge Nyang'wale - Hussein Nassoro/CCM CCM
5 Ubunge Ruangwa - Kassim Majaliwa/CCM CCM
6 Ubunge Lulindi - Jerome Bwanaus/CCM CCM
7 Ubunge Serengeti - Kebwe Stephen Kebwe/CCM CCM
8 Ubunge Mwibara - Alfax Lugora/CCM CCM
9 Ubunge Masasi - Mariam Kasembe/CCM CCM
10 Ubunge Makete - Dk. Binilith Mahende/CCM CCM
11 Ubunge Manyoni - John Chiligati/CCM CCM
12 Ubunge Bunda - Stephen Wassira/CCM CCM
13 Ubunge Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM CCM
14 Ubunge Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM CCM
15 Ubunge Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM CCM
16 Ubunge Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM CCM
17 Ubunge Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM CCM
18 Ubunge Nyang'wale - Hussein Amary/CCM CCM
19 Ubunge Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM CCM
20 Ubunge Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM CCM
21 Ubunge Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM CCM
22 Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM CCM
23 Ubunge Mkinga - CCM CCM
24 Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM CCM
25 Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM CCM
26 Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM CCM
27 Ubunge Kibaha - CCM CCM
28 Ubunge Kisarawe - CCM CCM
29 Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM CCM
30 Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM CCM
31 Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM CCM
32 Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM CCM
33 Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM CCM
34 Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM CCM
35 Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM CCM
36 Ubunge Chato - John Magufuli/CCM CCM
37 Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM CCM
38 Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM CCM
39 Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM CCM
40 Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM CCM
41 Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM CCM
42 Ubunge Babati Mjini - Chambiri Werema/CCM CCM
43 Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM CCM
44 Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM CCM
45 Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM CCM
46 Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM CCM
47 Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM CCM
48 Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM CCM
49 Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM CCM
50 Ubunge Tandahimba - Juma Njwayo/CCM CCM
51 Ubunge Kibakwe - CCM CCM
52 Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM CCM
53 Ubunge Bumbuli - January Makamba/CCM CCM
54 Ubunge Rorya - Lameck Airo/CCM CCM
55 Ubunge Sumbawanga Mjini - Aeshi Khalfan Hilal/CCM CCM
56 Ubunge Manyovu (zamani likijulikana kwa jina la Kasulu Magharibi) - Albert F. Ntaliba/CCM CCM
57 Ubunge Kwimba - Mansour/CCM CCM
58 Ubunge Mbozi - CHADEMA CHADEMA
59 Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyaga/CHADEMA (mshindani wa karibu Gertrude Mongella) CHADEMA
60 Ubunge Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA CHADEMA
61 Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA CHADEMA
62 Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA CHADEMA
63 Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA CHADEMA
64 Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA CHADEMA
65 Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM) CHADEMA
66 Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM) CHADEMA
67 Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM) CHADEMA
68 Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA CHADEMA
69 Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA CHADEMA
70 Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM) CHADEMA
71 Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA CHADEMA
72 Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM) CHADEMA
73 Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA CHADEMA
74 Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA CHADEMA
75 Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA CHADEMA
76 Ubunge Ubungo - John Mnyika/CHADEMA CHADEMA
77 Ubunge Mbulu - Mustapha Quorro Akonay/CHADEMA (mshindani wa karibu Philip Marmo) CHADEMA
78 Ubunge Karatu - Israel Yohana/CHADEMA CHADEMA
79 Ubunge Masasi - CUF CUF
80 Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM) CUF
81 Ubunge Kibondo - NCCR-Mageuzi NCCR
82 Ubunge Kasulu Vijijini - Zaituni Buyogela/NCCR-Mageuzi (mshindani wa karibu Daniel Nsanzugwako). NCCR
83 Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi NCCR
84 Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP TLP
85 Ubunge Dodoma Mjini - David Malole Not confirmed
86 Ubunge Ubungo - Mwanyika - CHADEMA
87 Ubunge Kawe - Halima Mdee - CHADEMA.
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
13
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 13 35
Shukrani kaka kwa kutuwekea list hii. I thought Dodoma mjini CCM wamechukua??
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
15
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 15 35
Ubunge Muleba Kaskazini - Charles Mwijage/CCM
Ubunge Kawe - Halima James Mdee/CHADEMA
Ubunge Muleba Kusini - Prof. Anna Kajumulo-Tibaijuka/CCM
Ubunge Same Mashariki - Anne Kilango-Malecela/CCM
Ubunge Mufindi Kusini - Menrad Lutengano Kigola/CCM
Ubunge Mufindi Kaskazini - Mahmoud Hassan Mgimwa/CCM
Ubunge Kondoa Kaskazini - Zabein Muhita/CCM
Ubunge Bahi (ipo Dodoma) - Omary Badwel/CCM
Ubunge Monduli - Edward Lowassa/CCM
Ubunge Hanang - Mary Nagu/CCM
Ubunge Singida Mashariki - Tundu Lissu/CHADEMA
Ubunge Misungwi - Mawematatu Charles Kitwanga/CCM
Ubunge Kwimba - Masoor Shanif/CCM
Ubunge Mbulu - Mustapha Quorro Akonaay/CHADEMA (mshindani wa karibu Philip Marmo)
Ubunge Karatu - Israel Yohana/CHADEMA
Ubunge Ubungo - John Mnyika/CHADEMA
Ubunge Manyovu (awali liliitwa Kasulu Magharibi) - Albert F. Ntaliba/CCM
Ubunge Rorya - Lameck Airo/CCM
Ubunge Sumbawanga Mjini - Aeshi Khalfan Hilal/CCM
Ubunge Tanga - Omar Noor Rashid/CCM
Ubunge Busanda (wilaya ya mkoa mpya wa Geita) - Bi. Lawrencia Bukwimba/CCM
Ubunge Mbozi Mashariki - Silinde David/CHADEMA
Ubunge Kibondo - CHADEMA
Ubunge Geita (wilaya ya mkoa mpya wa Geita) - Max Donald/CCM
Ubunge Nyang'wale (wilaya ya mkoa mpya wa Geita) - Hussein Nassoro/CCM
Ubunge Ruangwa - Kassim Majaliwa/CCM
Ubunge Lulindi - Jerome Bwanaus/CCM
Ubunge Serengeti - Kebwe Stephen Kebwe/CCM
Ubunge Mwibara - Alfax Lugora/CCM
Ubunge Masasi - Mariam Kasembe/CCM
Ubunge Makete - Dk. Binilith Mahenge/CCM
Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyaga Machemuli/CHADEMA (mshindani wa karibu Gertrude Mongella)
Ubunge Manyoni - John Chiligati/CCM
Ubunge Bunda - Stephen Wassira/CCM
Ubunge Kasulu Vijijini - Agripina Z. Buyogela/NCCR-Mageuzi .
Ubunge Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM
Ubunge Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM
Ubunge Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM
Ubunge Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM
Ubunge Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM
Ubunge Dodoma Mjini - David Malole
Ubunge Nyang'hwale - Hussein Amary/CCM
Ubunge Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM
Ubunge Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM
Ubunge Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM
Ubunge Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA
Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
Ubunge Mkinga - CCM
Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
Ubunge Kibaha - CCM
Ubunge Kisarawe - CCM
Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM
Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
Ubunge Vunjo (ipo Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM)
Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
Ubunge Siha (ipo Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM
Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA
Ubunge Chato (awali liliitwa Biharamulo Mashariki) - John Magufuli/CCM
Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses John/NCCR Mageuzi
Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM
Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
Ubunge Rombo - Joseph Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM)
Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM)
Ubunge Babati Mjini - Chambiri Werema/CCM
Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM)
Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM
Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)
Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)
Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM
Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
Ubunge Tandahimba - Juma Njwayo/CCM
Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
Ubunge Kibakwe - CCM
Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA
Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM
Ubunge Bumbuli - January Makamba/CCM
 
M

MINERS

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

MINERS

New Member
Joined Nov 2, 2010
2 0 0
Ameeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
21
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 21 135
tupe matokeo
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,536
Likes
2,069
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,536 2,069 280
anaza propaganda la ndizi sijui la chungwa au embe bovu...am sorry to say so...
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
8
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 8 145
Mashine nyingine hiyo mwaka huu bungeni ni moto kwenda mbele
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
23
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 23 135
Ameshatangazwa na msimamizi?
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,881
Likes
328
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,881 328 180
Kigamboni CCM hali mbaya - CUF ni juu
 
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
901
Likes
495
Points
80
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
901 495 80
Kundi la waangalizi wa uchaguzi mkuu nchini kutoka umoja wa ulaya wametoka ripoti ya hivi punde. Hii ripoti inanyesha mengi yaliotokea kwenye ngazi mbali mbali za uchaguzi wa mwaka huu! Pata habari kamili kwenye ripoti!
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,098
Likes
326
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,098 326 180
Hivi Kibaha mjini ndio wanataka kuchakachua! eishh! kwani nilifikiri yule kijana wa Chads kashind!
 
W

watarime

Senior Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
105
Likes
0
Points
0
W

watarime

Senior Member
Joined Oct 21, 2010
105 0 0
MM cjaelewa hii sera ya kuweka maneno yasio na kichwa " Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)/ Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)"
 
B

buckreef

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2010
Messages
309
Likes
4
Points
0
B

buckreef

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2010
309 4 0
Mpaka sasa kwa bara

CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM)
1Muleba Kusini - Prof. Anna Kajumulo-Tibaijuka/CCM
2Same Mashariki - Anne Kilango-Malecela/CCM
3Mufindi Kusini - Menrad Lutengano Kigola/CCM
4Mufindi Kaskazini - Mahmoud Hassan Mgimwa/CCM
5Kondoa Kaskazini - Zabein Muhita/CCM
6Bahi - Omary Badwel/CCM
7Monduli - Edward Lowassa/CCM
8Hanang - Mary Nagu/CCM
9Misungwi - Mawematatu Charles Kitwanga/CCM
10Kwimba - Masoor Shanif/CCM
11Manyovu - Albert F. Ntaliba/CCM
12Rorya - Lameck Airo/CCM
13Sumbawanga Mjini - Aeshi Khalfan Hilal/CCM
14Tanga - Omar Noor Rashid/CCM
15Busanda - Bi. Lawrencia Bukwimba/CCM
16Geita - Max Donald/CCM
17Nyang'wale - Hussein Nassoro/CCM
18Ruangwa - Kassim Majaliwa/CCM
19Lulindi - Jerome Bwanaus/CCM
20Serengeti - Kebwe Stephen Kebwe/CCM
21Mwibara - Alfax Lugora/CCM
22Masasi - Mariam Kasembe/CCM
23Makete - Dk. Binilith Mahenge/CCM
24Manyoni - John Chiligati/CCM
25Bunda - Stephen Wassira/CCM
26Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM
27Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM
28Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM
29Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM
30Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM
31Dodoma Mjini - David Malole
32Nyang'hwale - Hussein Amary/CCM
33Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM
34Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM
35Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM
36Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
37Mkinga - CCM
38Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
39Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
40Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
41Kibaha - CCM
42Kisarawe - CCM
43Sumbawanga Mjini - CCM
44Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
45Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
46Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
47Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
48Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
49Siha - Aggrey Mwanri/CCM
50Chato - John Magufuli/CCM
51Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
52Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
53Mvomero - Amos Makalla/CCM
54Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
55Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
56Babati Mjini - Chambiri Werema/CCM
57Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
58Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
59Mpwapwa - George Tau/CCM
60Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
61Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
62Kongwa - John Ndugai/CCM
63Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
64Tandahimba - Juma Njwayo/CCM
65Kibakwe - CCM
66Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM
67Bumbuli - January Makamba/CCM

CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)
1Kawe - Halima James Mdee/CHADEMA
2Singida Mashariki - Tundu Lissu/CHADEMA
3Mbulu - Mustapha Quorro Akonaay/CHADEMA
4Karatu - Israel Yohana/CHADEMA
5Ubungo - John Mnyika/CHADEMA
6Mbozi Mashariki - Silinde David/CHADEMA
7Kibondo - CHADEMA
8Ukerewe - Salvatory Naluyaga Machemuli/CHADEMA
9Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA
10Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II)/CHADEMA
11Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
12Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
13Rombo - Julius Selasini/CHADEMA
14Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA
15Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA
16Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
17Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
18Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA
19Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
20Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA
21Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
22Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
23Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA

NCCR - MAGEUZI
1Kasulu Vijijini - Agripina Z. Buyogela/NCCR-Mageuzi
2Kasulu Mjini - Machali Moses John/NCCR Mageuzi

CIVIC UNITED FRONT (CUF)
1Lindi - Salum Barwani/CUF

TANZANIA LABOUR PARTY (TLP)
1Vunjo - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
15
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 15 35
anaza propaganda la ndizi sijui la chungwa au embe bovu...am sorry to say so...
Mkuu kale kaheshima ketu ningependa kuona kanaendelea, lugha za kebehi siyo zangu hata KIDOGO
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
15
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 15 35
MM cjaelewa hii sera ya kuweka maneno yasio na kichwa " Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)/ Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)"
Mkuu inaelekea hutaki kabisa kuwasikia hawa jamaa, lol!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
MM cjaelewa hii sera ya kuweka maneno yasio na kichwa " Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)/ Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)"
Siunajua matatizo ya copy and paste kutoka - Home
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,701
Likes
210
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,701 210 160
Mbona jimbo la segerea hujaweka mkuu? Mpendazoe ?
 
H

HacksB

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
H

HacksB

New Member
Joined Nov 2, 2010
3 0 0
Ameshatangazwa na msimamizi?
What a shameful, misguided & mis-representation of early evangelists work, folks who risked their dear lives to bring Good news to us, and that coming from a person holding a title of archbishop, I would only take such hypocritical statement seriously if only desmond Tutu first renounced his biblically sanctioned title, which has seemingly gone a long way contributing to earn him a nobel peace prize, along with benefits that comes with such an honour!!
 
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
151
Likes
2
Points
35
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
151 2 35
Mpaka sasa kwa bara

CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM)
1Muleba Kusini - Prof. Anna Kajumulo-Tibaijuka/CCM
2Same Mashariki - Anne Kilango-Malecela/CCM
3Mufindi Kusini - Menrad Lutengano Kigola/CCM
4Mufindi Kaskazini - Mahmoud Hassan Mgimwa/CCM
5Kondoa Kaskazini - Zabein Muhita/CCM
6Bahi - Omary Badwel/CCM
7Monduli - Edward Lowassa/CCM
8Hanang - Mary Nagu/CCM
9Misungwi - Mawematatu Charles Kitwanga/CCM
10Kwimba - Masoor Shanif/CCM
11Manyovu - Albert F. Ntaliba/CCM
12Rorya - Lameck Airo/CCM
13Sumbawanga Mjini - Aeshi Khalfan Hilal/CCM
14Tanga - Omar Noor Rashid/CCM
15Busanda - Bi. Lawrencia Bukwimba/CCM
16Geita - Max Donald/CCM
17Nyang'wale - Hussein Nassoro/CCM
18Ruangwa - Kassim Majaliwa/CCM
19Lulindi - Jerome Bwanaus/CCM
20Serengeti - Kebwe Stephen Kebwe/CCM
21Mwibara - Alfax Lugora/CCM
22Masasi - Mariam Kasembe/CCM
23Makete - Dk. Binilith Mahenge/CCM
24Manyoni - John Chiligati/CCM
25Bunda - Stephen Wassira/CCM
26Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM
27Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM
28Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM
29Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM
30Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM
31Dodoma Mjini - David Malole
32Nyang'hwale - Hussein Amary/CCM
33Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM
34Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM
35Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM
36Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
37Mkinga - CCM
38Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
39Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
40Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
41Kibaha - CCM
42Kisarawe - CCM
43Sumbawanga Mjini - CCM
44Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
45Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
46Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
47Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
48Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
49Siha - Aggrey Mwanri/CCM
50Chato - John Magufuli/CCM
51Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
52Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
53Mvomero - Amos Makalla/CCM
54Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
55Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
56Babati Mjini - Chambiri Werema/CCM
57Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
58Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
59Mpwapwa - George Tau/CCM
60Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
61Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
62Kongwa - John Ndugai/CCM
63Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
64Tandahimba - Juma Njwayo/CCM
65Kibakwe - CCM
66Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM
67Bumbuli - January Makamba/CCM

CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)
1Kawe - Halima James Mdee/CHADEMA
2Singida Mashariki - Tundu Lissu/CHADEMA
3Mbulu - Mustapha Quorro Akonaay/CHADEMA
4Karatu - Israel Yohana/CHADEMA
5Ubungo - John Mnyika/CHADEMA
6Mbozi Mashariki - Silinde David/CHADEMA
7Kibondo - CHADEMA
8Ukerewe - Salvatory Naluyaga Machemuli/CHADEMA
9Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA
10Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II)/CHADEMA
11Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
12Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
13Rombo - Julius Selasini/CHADEMA
14Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA
15Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA
16Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
17Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
18Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA
19Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
20Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA
21Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
22Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
23Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA

NCCR - MAGEUZI
1Kasulu Vijijini - Agripina Z. Buyogela/NCCR-Mageuzi
2Kasulu Mjini - Machali Moses John/NCCR Mageuzi

CIVIC UNITED FRONT (CUF)
1Lindi - Salum Barwani/CUF

TANZANIA LABOUR PARTY (TLP)
1Vunjo - Augustine Lyatonga Mrema/TLP

GOOD JOB!!!:smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,274,826
Members 490,813
Posts 30,525,397