Majibu ya Kigwangalla: Ama kweli masikini akipata...

Majibu ya Kigwangalla: Ama kweli masikini akipata...

Kauli kama ya mtoto aliyeshiba mpunga wakati hajui hata shamba au soko liliko.
 
Ndo matatizo ya ulimbukeni haya , mijitu kama hii mara nyingi inatoka familia za kimaskini kabisa , sasa lijitu likishapata kawadhifa kidogo inakuwa shida nI kuropoka tu
Wajao mjini wakubwa wakipata Madaraka utupa sana tabu
 
Nyinyi watumishi wa serikali si ni tawi la CCM? Basi pambaneni na hali zenu na mjitahidi kuhakikisha hamtingishi hali za sisi wengine.
Kwani hiyo sheria ni kwa ajili ya watumishi wa serikali tu?
 
Unafikiri mama yako asingewashwa na makalio Kigwa angemlala?

Kuwashwa kwa makalio ndio kumesababishwa kigwa amrushie mbegu.
Kumbe ndivyo alivyofanywa mama yako. Omba basi siku nyingine wakualike
 
Nahisi mbegu alizorushiwa mama yako zina kutu ..zimekuharibu ubongo hadi wewe hayawani wake.

Kitanda walicholalia kilikuwa haram yakhee.
Kumbe ndivyo alivyofanywa mama yako. Omba basi siku nyingine wakualike
 
Nahisi mbegu alizorushiwa mama yako zina kutu ..zimekuharibu ubongo hadi wewe hayawani wake.

Kitanda walicholalia kilikuwa haram yakhee.
We huoni aibu kumsema mama yako hadharani maneno makali hivi. Lakini shauli yake naye kushindwa kukulea vyema. Hivi kaisha acha kuvulia wendawazimu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom