Majibu UKIMWI ya Sinta na Jack Wolper | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu UKIMWI ya Sinta na Jack Wolper

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 29, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mastaa wanao-hit hivi sasa
    SINTA aka J LO wa Bongo na JACK WOLPER aka AMBER ROSE wa Bongo walipimwa ukimwi pale kwa Mama ngoma na haya ndio majibu yao

    .Hongereni sana kwa ujarisiri wa kupima UKIWMI na kukutwa REACTIVE

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona kama unaingilia haki ya binadamu mwenzio?!
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijawahi ona hii kitu. Ni wale wapimaji ndo wameruhusu hii au wenyewe wapimwaji?
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huu ni mfano wa kuigwa kwa kweli tukapime jamani
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    And this is a good message to mzee wa sitaki demu maana nasikia anataka kurudiana na Sinta so kwa majibu haya achukue mzigo jumla
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Here is our Bongo AMBER ROSE...

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,131
    Likes Received: 2,120
    Trophy Points: 280
    Basi Ukimwi haupo duniani!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Who r these talentless negresses? Au wapiganaji?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    hivi huyo anayetumia jina la amber, akitumia jina lake halisi na kulijenga hatopata umaarufu?
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivyo vyeti ni fake. Havina sahihi yoyote wala muhuri. Jidanganye kwamba ni safi udokoe uone!
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu, Hizi namba sio ukipanda mbichi mbichi lazima ukitoe!
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    makahaba wana mbinu? Sio bure hata makamba aliwashindwa kipindi kiile!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    haki ya usiri imekiukwa/ imevunjwa
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 0
    Used kma hizi hata spare hakuna; Ingieni pekupeku muone moto wa gesi unakuwaje!! hahahahaa
    Hivi vyeti walivibandika kwa Shigo, au ndy JF exclussive, ama kweli biashara ni matangazo!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    shocking thread to say the least

    where do we have ethics?
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kaka uspanic..

    Advertsment is the art of making goods or services known to people.
     
  17. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,846
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kama ni kuonyesha njia kwa mastaa wetu kuelekea siku ya Ukimwi Duniani Decemba 2..Hongereni... Kama kuna shinikizo au shtukizo... Tusubiri awamu ya pili ya kupima... na washawishini ma patna wenu wakapime pia... Meanwhile play safe stay safe... Uhakika bado mbichi.
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ah ha haaaa haaa haaaa.................JF is neva boring kweli
     
  19. m

    mams JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Biashara matangazo.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,528
    Likes Received: 2,454
    Trophy Points: 280
    Tuwasaidieje sasa. Kama wemepima ni juu yao wenyewe na maisha yao.
     
Loading...