Maji ya uhai yapanda bei | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji ya uhai yapanda bei

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TIQO, Oct 19, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Leo k.koo maji uhai imekuwa mwendo wa buku kwa chupa moja ya lt 1 kwa ajili ya mabomu ya machozi.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,239
    Trophy Points: 280
    dah! Biashara leo ilikua nzuri kabisa, 6000-2600= 3400 safiiiiiiiiiiiii wauza maji wamefaidiiiiiii
     
Loading...