TOEDSLOTH
JF-Expert Member
- Nov 3, 2018
- 781
- 1,491
La Kisukuma mkuu, kuna vijiji viwili kuna iyo Ikungulyabashashi, na kuna Ikunguluripu
Sent using Jamii Forums mobile app
La Kisukuma mkuu, kuna vijiji viwili kuna iyo Ikungulyabashashi, na kuna Ikunguluripu
Kuna Uzi humu watu wa gamboshi wanalalamika wametengwa...nitawakikishia kwamba gamboshi ni watu wazuri tu kama wanavodai kwenye huo uziNi watu wazuri sana, na niwakarimu sana kwa wageni, usisikie maneno ya watu mkuu njoo nikutembeze ujionee ili uje hpa ulete mrejesho kwa wanajamvi
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli ni moja ya vijiji vilivyosahaulika sana kielimu, maendeleo, pmja na miundombinu, lkn kwa chakula mkuu sisi njaa tunaisikia kwenye taarifa ya hbri,Kuna Uzi humu watu wa gamboshi wanalalamika wametengwa...nitawakikishia kwamba gamboshi ni watu wazuri tu kama wanavodai kwenye huo uzi
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh polen wanasema hata viongoz hawafiki huko wala mawakala wa makampun..wala wafanyabiasharaNi kweli ni moja ya vijiji vilivyosahaulika sana kielimu, maendeleo, pmja na miundombinu, lkn kwa chakula mkuu sisi njaa tunaisikia kwenye taarifa ya hbri,
Sent using Jamii Forums mobile app
Hpna izo za kwenda na kutokurudi ni Hekaya za Bunwasi na akina Esopo, mkuu uku tunalima pamba kwa wingi sana, wafanyabiashara lzma wajilete, za kuambiwa changanya na za kwako, njoo ukamate fursaDuh polen wanasema hata viongoz hawafiki huko wala mawakala wa makampun..wala wafanyabiashara
Ila tatizo n kwa sababu ya kuaminika kwamba mgeni akija huko harudi
Sent using Jamii Forums mobile app
Zile ingredients Ni treatment..Maji ya kunywa yana radha, uwe unaangalia ingredients wameonyesha hapo. Na ndio maana kila mtu atapenda maji yake kulingana na flavor anayoipenda, Maji ambayo hayana radha ni "distilled water"
Haya bwana kemia umetisha sanaDasani..
Yana ladha ya udongo udongo hivi, ni kama nilipokuwa kijijini huko, ukinywa maji wakati umetafuna muhogo mbichi huku na maji mdomoni... Ladha inayopatikana kwenye mchanganyiko huo naipenda sana....
Yanfuatiwa na AZAM...
Ahahahahaahha eti bwana kemia...Haya bwana kemia umetisha sana
Ndio zinaleta radha sasa maana ni dissolved chemicals, Elewa mkuu maji ambayo hayana radha ni "pure water"
Ladha mbovu kabisa, kama hayo ya kilombero mm binafs tumbo huwa linauma nikinywaKwanini maji hayo hayaeleweki?
Basi tunatotafuatina Mimi nimetumia Kilombero na Udizungwa nilipokuwa Ifakara lakini sikupata shida yoyote na taste yake Kama Kilimanjaro tu.Ladha mbovu kabisa, kama hayo ya kilombero mm binafs tumbo huwa linauma nikinywa
Sent using Jamii Forums mobile app
Udzungwa ni mazur asee, kilombero hovyo kabisaBasi tunatotafuatina Mimi nimetumia Kilombero na Udizungwa nilipokuwa Ifakara lakini sikupata shida yoyote na taste yake Kama Kilimanjaro tu.
Uko poa ?Kilimanjaro toka utoto, kwa sasa naona Hill yanakuja kwa sasa package, branding na price very reasonable
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndanda spring yanatengenezwa ktk kijij cha Mwena kilichopo Ndanda wilaya ya Masasi mkoa wa mtwara.NDANDA SPRING yanatengenezwa wapi hayo.....ok nimekupa kuhusu Kilimanjaro...
Aisee Safi Sana nadhani wakianzisha kampeni ya kuchangia timu kwa kunywa maji ya NDANDA itakuwa ni Jambo jema.Kila chupa sh 50 iwe ya timu.Ndanda spring yanatengenezwa ktk kijij cha Mwena kilichopo Ndanda wilaya ya Masasi mkoa wa mtwara.
Ndipo hapo ilipoanzia timu ya NDANDA FC