Majaribio bwawa la Nyerere mbioni

Majaribio bwawa la Nyerere mbioni

LUS0MYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Posts
866
Reaction score
1,110
Tanesco imetoa tangazo la kuanza zoezi la kuunganisha Bwawa la Nyerere na Grid ya taifa kazi itakayofanyika hadi tarehe 10 mwezi huu ili kuwezesha majaribio ya mitambo ya umeme...Zoezi limewahi kabla ya muda wake kutokana na kuongezeka kwa kasi ya utendaji wa hivi karibuni...hongera Naibu waziri mkuu Na waziri wa Nishati Doto Biteko
IMG-20231202-WA0000(1).jpg
 
Tanesco imetoa tangazo la kuanza zoezi la kuunganisha Bwawa la Nyerere na Grid ya taifa kazi itakayofanyika hadi tarehe 10 mwezi huu ili kuwezesha majaribio ya mitambo ya umeme...Zoezi limewahi kabla ya muda wake kutokana na kuongezeka kwa kasi ya utendaji wa hivi karibuni...hongera Naibu waziri mkuu Na waziri wa Nishati Doto BitekoView attachment 2831206
Tanesco mna mbwembwe sana yaani,
 
Legas ya ngosha haitafutwa na viongozi wazembe, fisadi na wala rushwa

Wanasiasa waache wivu, wachape kazi ili nao waingie kwenye kumbukumbu za wananchi, kwani pana tofauti kubwa kati ya uwingi wa maraisi waliowahi kuingoza Tanzania na wasifanye kitu na Rais miongoni mwa hao aliyewahi kuongoza nchi na akaifanyia kitu Tanzania


Moja wapo ni huyu hayati JPM asiyependwa na wezi, wauza ngada, vyeti feki,mafisadi, wala rushwa na wenye kupenda maisha mdwebedo
 
Ila maneno mengi kama wenzao wa TRC [emoji1]

Ova
Mtu yeyote ambaye ni mvivu ni lazima anakuwa na maneno mengi sana anayozungumza kuonyesha kuwa anafanya kazi. Hii imeshakuwa ndiyo utamaduni wa mtanzania. Shirika au kiongozi atatumia muda mrefu kuelezea ''mafanikio'' kuliko kufanya kazi. Wanasiasa nao ndiyo vituko zaidi, wao wanaenda mbali zaidi mpaka kufanya maigizo. Watapanda punda, watapanda bodaboda, watapanda ngamia...
 
Kwa mabadiliko ya tabia nchi yanayoedelea duniani, sahauni kuhusu kujikita kwenye umeme wa maji........badala yake imarisheni zaidi uwezo wa kuzalisha umeme wa gesi..
 
Legas ya ngosha haitafutwa na viongozi wazembe, fisadi na wala rushwa

Wanasiasa waache wivu, wachape kazi ili nao waingie kwenye kumbukumbu za wananchi, kwani pana tofauti kubwa kati ya uwingi wa maraisi waliowahi kuingoza Tanzania na wasifanye kitu na Rais miongoni mwa hao aliyewahi kuongoza nchi na akaifanyia kitu Tanzania


Moja wapo ni huyu hayati JPM asiyependwa na wezi, wauza ngada, vyeti feki,mafisadi, wala rushwa na wenye kupenda maisha mdwebedo
Hamna mahali popote shetani aliwahi kupendwa.
 
Hamna mahali popote shetani aliwahi kupendwa.
Hivi ni kwa nini walikukoswa koswa mkuu! Sjui ulichoropoka vipi kwenye mikono ya watekaji, maana ulivyo na hasira nao??
 
Lini majaribio yatakamilishwa?
 
Lini majaribio yatakamilishwa?
 
Naona Tanesko ikishindana na TRC kwa kasi.
Sijui ni nani ataibuka mshindi kwa hizi mbwembwe zinazoendelea
 
Kwa mabadiliko ya tabia nchi yanayoedelea duniani, sahauni kuhusu kujikita kwenye umeme wa maji........badala yake imarisheni zaidi uwezo wa kuzalisha umeme wa gesi..
Nyie ndo vibaraka wa mabeberu
 
Kwa mabadiliko ya tabia nchi yanayoedelea duniani, sahauni kuhusu kujikita kwenye umeme wa maji........badala yake imarisheni zaidi uwezo wa kuzalisha umeme wa gesi..
msoga grroup iyo hamtosheki mlishidwa wakati wenu mwachieni naye atimize maono yake., gesi tunayo mika zaidi ya 15 mliingiza mega wati ngapi, na umeme wa mgao, Nchi hii itakuwa ya mwisho kupata misukosuko ya tabia nchi tunazo baraka za pekee kutoka kwa mwenyezi Mungu
 
Back
Top Bottom