Majaribio bwawa la Nyerere mbioni

Majaribio bwawa la Nyerere mbioni

..Nitaamini baada ya ku-experience mwaka mzima bila umeme kukatika.

..Hiyo sio miujiza, bali hali halisi ya upatikanaji wa umeme ktk baadhi ya nchi nilizotembelea.
 
Huku Mbezi juu tangu asubuhi hatuna umeme halafu mtu akiketa sifa za kijinga namuona ***** tu
 
msoga grroup iyo hamtosheki mlishidwa wakati wenu mwachieni naye atimize maono yake., gesi tunayo mika zaidi ya 15 mliingiza mega wati ngapi, na umeme wa mgao, Nchi hii itakuwa ya mwisho kupata misukosuko ya tabia nchi tunazo baraka za pekee kutoka kwa mwenyezi Mungu
Huna akili, ilikuwaje mabwawa yaliyopo yalishindwa kuendelea na uzalishaji kutokana na kupungua kina cha maji....
 
Nyie ndo vibaraka wa mabeberu
Mabeberu ndo wameleta mabadilio ya tabia nchi, siyo? maana hata mama kahudhuria huko dubai kikao cha kujadili maswala ya kukabiliana na mabadiliko ya tabia nchi, au na yeye ni kibaraka wa mabeberu.......hata kama una akili kisoda jitahidi walau kung'amua mambo madogo madogo.​
 
Mabeberu ndo wameleta mabadilio ya tabia nchi, siyo? maana hata mama kahudhuria huko dubai kikao cha kujadili maswala ya kukabiliana na mabadiliko ya tabia nchi, au na yeye ni kibaraka wa mabeberu.......hata kama una akili kisoda jitahidi walau kung'amua mambo madogo madogo.​
hivi mnapewaga nini in return kwa hujuma zenu kwa nchi?!
 
Back
Top Bottom