Majangili waliotungua Chopa, wahukumiwa miaka 60

Majangili waliotungua Chopa, wahukumiwa miaka 60

Nadhani hii kesi inaweza kua ndio kesi iliyoendeshwa haraka sana na hukumu kutolewa katika historia ya mahakama nchini Tanganyika..
Mkuu hiyo siyo ajabu maana mtu ukikiri kosa mahakamani adhabu inatolewa hapo hapo sema tu hii imepata media coverage kubwa
 
Lowasa atafikiwa lini jamani


Kinacho nishangaza ccm kwenye kampeni walisema mafisadi wote watakamatwa lakini nashangaa mbona lowassa hawamkamati maghufuli na ubabe wake kashindwa kaishia kumkataza asizunguke kuwashukuru wafuasi wake waliompigia kura
 
Dah fast a fasta tu.
Hope ile ya mafisadi nayo itakua na kasi hiyo
 
Kinacho nishangaza ccm kwenye kampeni walisema mafisadi wote watakamatwa lakini nashangaa mbona lowassa hawamkamati maghufuli na ubabe wake kashindwa kaishia kumkataza asizunguke kuwashukuru wafuasi wake waliompigia kura
Wanajua ukweli kuwa siyo fisadi,lowasa ni mtu msafi kabisa,mafisadi wamejazana huko huko kwao ccm
 
Msioelewa ni kwamba mtuhumiwa(accused) akikiri(plead guilty) hakuna haja ya kuita mashahidi(witnesses) ndo mwisho wa kesi huo....ni hukumu fastafasta tu !!!!!!![emoji12] [emoji12] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
Upelelezi umekamilika lini mana tumezoea kusikia au kuona upelelezi unachukua miaka mitano sasa hii kesi hata miezi miwili bado na hukumu zimetoka
 
Mkuu hiyo siyo ajabu maana mtu ukikiri kosa mahakamani adhabu inatolewa hapo hapo sema tu hii imepata media coverage kubwa
Au ni yale mabilioni ya jpm yamefanya kazi, nlitegemea hakimu angechomekeamo japo na faini flani hivi amazing ili kuongeza pato
 
Upelelezi umekamilika lini mana tumezoea kusikia au kuona upelelezi unachukua miaka mitano sasa hii kesi hata miezi miwili bado na hukumu zimetoka
Nini miezi miwili sema wiki tu,ukikubari kosa una mrahisishia hakimu kazi
 
Waungwana huyu mleta mada huwa si mkweli .Habari zake zote anazoleta humu huwa ni uzushi mtupu.
Je Television na radio zozote mmesikia wametangaza?
 
Back
Top Bottom