Majangaaaa!


Fabian leonard

Fabian leonard

Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
43
Likes
0
Points
0
Age
26
Fabian leonard

Fabian leonard

Member
Joined Feb 7, 2013
43 0 0
Naombeni msaada jana nilikua na demu tunataka kufanya tendo la ndoa lakini mara ya sita sasa kila nikiwa na mwanamke uume hausimami sawasawa na tangia ni zakiwe sijawahi kufanya tendo la ndoa nifanyeje!
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,903
Likes
33
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,903 33 145
Naombeni msaada jana nilikua na demu tunataka kufanya tendo la ndoa lakini mara ya sita sasa kila nikiwa na mwanamke uume hausimami sawasawa na tangia ni zakiwe sijawahi kufanya tendo la ndoa nifanyeje!
....ukiona hivyo, hiyo ni dhambi unataka kutenda; tendo la ndoa ni kwa wale walio halalishwa tu, kwanini usisubiri na wewe uka halalishwa!!
 
N

nsee a muro

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
241
Likes
0
Points
0
Age
40
N

nsee a muro

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2012
241 0 0
Naombeni msaada jana nilikua na demu tunataka kufanya tendo la ndoa lakini mara ya sita sasa kila nikiwa na mwanamke uume hausimami sawasawa na tangia ni zakiwe sijawahi kufanya tendo la ndoa nifanyeje!
unaumwa kitete wewe....................kamwone daktari
kwanza unajua tundu la kuingizia kweli??
 
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
311
Likes
49
Points
0
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2009
311 49 0
Wewe kwa tatizo hilo una sifa zote za kuwa mwanachama wa CUF! Kaungane na waliberali wenzako! Huna sifa za ulijali. Yaani nikutane na kitu moto halafu mashine igome! Wewe mliberali
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Naombeni msaada jana nilikua na demu tunataka kufanya tendo la ndoa lakini mara ya sita sasa kila nikiwa na mwanamke uume hausimami sawasawa na tangia ni zakiwe sijawahi kufanya tendo la ndoa nifanyeje!
Wewe ulitaka kuzini, siyo kufanya tendo la ndoa. Utafanyaje tendo la ndoa pasipo ndoa kuwapo?!! Tendo la ndoa ni takatifu wakati wewe unaotaka kuufanya ni uchafu.
 
K

kasukububu

Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
63
Likes
1
Points
15
K

kasukububu

Member
Joined Jan 9, 2013
63 1 15
Sijajua umri wako ila kijana angalia sana kama HULI basi UTALIWA
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Hapa hutoweza kupewa ushauri wa moja kwa moja kutokana na headline uliyoweka ndio maana unapewa hayo maneno hapo
 
B

biee

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
332
Likes
65
Points
45
B

biee

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
332 65 45
Pole kijana..jaribu kumwona dakt. Pia inawezekana huwa unakua na hofu sana once ukitaka kufanya hvo au hujiamni..
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
anxiety is failing you bro!!!!!!!!!!
 
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,226
Likes
34
Points
145
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,226 34 145
siyo lazima ufanye na huyu mwanamke mkuu utaumia bure kuna vingine haviliki au wewe haujui hilo?
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
79
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 79 45
Naombeni msaada jana nilikua na demu tunataka kufanya tendo la ndoa lakini mara ya sita sasa kila nikiwa na mwanamke uume hausimami sawasawa na tangia ni zakiwe sijawahi kufanya tendo la ndoa nifanyeje!
Kwa maelezo yako nimegundua unatatizo la stress ambayo hukupelekea wewe kushindwa kusimamisha uume pindi unapokutana na msichana,kuna vitu huwa unajadili kimoyomoyo kama je utaweza kumfikisha kileleni uyo msichana au la.Sasa wakati unawaza hivyo hisia zinapotea na unakua pale kimwili lakini kiakili unakua sehemu nyingine kabisa.Nakushauri utakapo kutana tena na msichana jaribu kuweka mawazo yako yote pale kwa kipindi chote utakachokua nae chumbani na pia jitahidi kula samaki watakusaidia sana.Ova
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
783
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 783 280
Naombeni msaada jana nilikua na demu tunataka kufanya tendo la ndoa lakini mara ya sita sasa kila nikiwa na mwanamke uume hausimami sawasawa na tangia ni zakiwe sijawahi kufanya tendo la ndoa nifanyeje!
Unajichua(Masterbation)?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Wewe ushakuwa mliberali tayari.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,622 280
Masterbation imekuletea uhanithi
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
50
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 50 145
kama ni Mkristo tafuta kitabu kinaitwa Biblia (ambacho ndio dira ya imani yako), halafu soma Amri Kumi .za Mungu, hasa ile ya sita.
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
Mwambie Bwana YESU asante kuniokoa na dhAMBI HII YA UZINZI
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060