Majanga makubwa 11 yanayomaliza vijana

Majanga makubwa 11 yanayomaliza vijana

Mi naipenda punyeto,.... kwahiyo namb.1 inahusu hayo mengine mtagawana wenyewe
 
Tumechoka na hizi issue za wanaume wa Dar jamani!......Give us break please!
 
1. Upigaji wa punyeto

2. Wanawake kutokufikishwa kileleni

3. Wanaume, hasa vijana, kuwa na matatizo ya uume, kwa mjibu wa malalamiko ya wanawake, hasa humu: uume mdogo kama njiti ya kiberiti, dakika sifuri tayari nyege mkononi, kufanya mapenzi kama kuku, dushe kusimama kwa shida au kuwa legelege hata kama limeona papuchi

4. Akina mama/dada kusagana na kutumia madilido kujitia, tena mengi wanayotumia ni marefu na manene kama chupa ya bombadier, Ole wako uwaendee na kibamia

5. Akina dada kukosa waume wa kuwaoa, hata kama wajipitishepitishe vipi mbele ya wanaume

6. Wanaume suruali na madomo zege, refer threads za wadada wa humu

7. Madawa ya kulevya

8. Ukimwi na magonjwa mengine ya zinaa

9. Kutupa/kutoa mimba na kutelekeza watoto (kutupa/kutoa wanawake, kutelekeza wanaume)

10. Ushoga, hasa vijana wa mijini na kuvaa huku matako yakionekana

11. Kuchepuka

Nyongeza ya wadau:

12. Kubet

13. Pombe

14. Uvivu

15. Ujinga - hawapendi kabisa elimu

16. Ushabiki wa mpira uliopitiliza, hasa ligi za Ulaya

Ukikosekana kwenye hii list, mshukuru Mungu, songa mbele usirudi nyuma kamwe.
Siasa, hasa ccm.
 
Kuna dada nilienda kumsalimia jana, akawa amenikaribisga sebuleni kwa juice, nimekunywa, ujuavyo, mkojo ukabana, nikamwambia dada naomba niende uani, akanionyesha mlango, nilipoingia huko karibu nizimie, maana nimekutana na dilido refu kama tube light halafu nene kama mguu wa mwanamke wa kihaya, sitasahau hiyo experience!
[emoji3] [emoji3] [emoji23] [emoji23]
 
*Kuvaa suruali chini ya kiuno(kata K)
*Kuweka hereni na kutoboa pua
*Kupiga vizinga kuomba omba pesa
*Kuongea kwa kujilamba lamba mdomo na kubana sauti(pua)
*Kuangalia angalia wanawake wengine wakati upo na mamsapu
*Kujipaka poda na kujichubua
 
*Kuvaa suruali chini ya kiuno(kata K)
*Kuweka hereni na kutoboa pua
*Kupiga vizinga kuomba omba pesa
*Kuongea kwa kujilamba lamba mdomo na kubana sauti(pua)
*Kuangalia angalia wanawake wengine wakati upo na mamsapu
*Kujipaka poda na kujichubua
Hayo yote si ushoga mkuu!
 
Hayo yote si ushoga mkuu!
Hakuna ushoga hapo mkuu ni swaga tu.
Eg *Kutoboa pua(chidi benzi, daimond)
*kujilamba midomo (bongo movie)
*kujipaka poda na kujichubua (hemed, ray)
*kuvaa kata k mlegezo (karibu wanamuziki wa bongofleva wengi stejini waangalie)
*kuvaa hereni (baraka da prince, nk)
 
namba 16 hakuna mchezaji ambae simjui aisee hii nayo ni aina ya kilevi cha aina yake.
 
1. Upigaji wa punyeto

2. Wanawake kutokufikishwa kileleni

3. Wanaume, hasa vijana, kuwa na matatizo ya uume, kwa mjibu wa malalamiko ya wanawake, hasa humu: uume mdogo kama njiti ya kiberiti, dakika sifuri tayari nyege mkononi, kufanya mapenzi kama kuku, dushe kusimama kwa shida au kuwa legelege hata kama limeona papuchi

4. Akina mama/dada kusagana na kutumia madilido kujitia, tena mengi wanayotumia ni marefu na manene kama chupa ya bombadier, Ole wako uwaendee na kibamia

5. Akina dada kukosa waume wa kuwaoa, hata kama wajipitishepitishe vipi mbele ya wanaume

6. Wanaume suruali na madomo zege, refer threads za wadada wa humu

7. Madawa ya kulevya

8. Ukimwi na magonjwa mengine ya zinaa

9. Kutupa/kutoa mimba na kutelekeza watoto (kutupa/kutoa wanawake, kutelekeza wanaume)

10. Ushoga, hasa vijana wa mijini na kuvaa huku matako yakionekana

11. Kuchepuka

Nyongeza ya wadau:

12. Kubet

13. Pombe

14. Uvivu

15. Ujinga - hawapendi kabisa elimu

16. Ushabiki wa mpira uliopitiliza, hasa ligi za Ulaya

Ukikosekana kwenye hii list, mshukuru Mungu, songa mbele usirudi nyuma kamwe.
Ni kweli.
Nafsi yako iwe safi pia.
 
Back
Top Bottom