Majambazi wa stakishari ndio habari gani? Ina maana hapa Dar wapo majambazi hao tu wewe?
Hakuna wa kuweza kuthibitisha hilo, hao watu waliopigwa risasi wanaweza kuwa ni vibaka tu hakuna mwenye uthibitisho.
Waliofanya uhalifu stakishari hawajatambuliwa wala hawakuacha vitambulisho.
NB: HABARI YAKO UNGEITOA TU KWAMBA WATU WANAODHANIWA KUWA NI MAJAMBAZI WAMEPIGWA RISASI, NA SI MAJAMBAZI WA SITAKISHARI.
LA SIVYO TUTAKUHUSISHA NA HUO UJAMBAZI NA HUYO MTU ALIYEKUPA TAARIFA ILI MTUSAIDIE KUWAKAMATA WAHUSIKA....