Majambazi wapora mtu Jamuhuri/Mosque Street- Risasi zarindima


JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,675
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,675 2,020 280
Dakika kama tano zilizopita kuna tukio la kijambazi limetokea ambapo majambazi wamempiga risasi na kupora mtu pesa ambazo hazikujulikana. Ni hatari na eneo limezizima kwa muda sasa, huduma zote zimesimama kwa muda...
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
ok,endelea kutujuza pindi upatapo taarifa zaidi
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
christmas imekaribia lazima iwe hivyo
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,675
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,675 2,020 280
Jamaa alikuwa na mzigo wa maana alikuwa anatoka ROM duka la vifaa vya baiskeli amapeleka mkwanja benki, ndipo Majambazi wakamkumba
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
jamaa alikuwa na mzigo wa maana alikuwa anatoka rom duka la vifaa vya baiskeli amapeleka mkwanja benki, ndipo majambazi wakamkumba
dili hilo limechongwa duh mapemaaaa
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
akujaze we pipa??
haya endelea kutuhabarisha
kasema aendelee kutujuza kwa maana nyingine kutuhabarisha na sio kutujaza?? au ulimaanisha nn??
 
cream.b

cream.b

Member
Joined
Apr 17, 2010
Messages
72
Likes
0
Points
0
cream.b

cream.b

Member
Joined Apr 17, 2010
72 0 0
25 milioni ndio zimechukuliwa kwa habari nilioyo pata sasa
 
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2009
Messages
192
Likes
4
Points
0
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined Jan 15, 2009
192 4 0
Chrismas imefika wale jamaa zetu hawawezi kwenda kwao mikono mitupu,kamanda kova tunaomba ulinzi maeneo ya temboni,goba miezi hii balaa
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Jaman tanzania misikiti iko mingi sana na maeneo yanayoitwa jamhuri yako mikoa kibao sasa wewe unapotuambia msikiti wa jamhuri tukueleweje!? Tuambie imetokea mkoa gani kama ni dodoma, morogoro, dar etc.
 

Forum statistics

Threads 1,236,728
Members 475,218
Posts 29,267,493