Majambazi wapora mtu Jamuhuri/Mosque Street- Risasi zarindima

Majambazi wapora mtu Jamuhuri/Mosque Street- Risasi zarindima

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Posts
2,990
Reaction score
3,551
Dakika kama tano zilizopita kuna tukio la kijambazi limetokea ambapo majambazi wamempiga risasi na kupora mtu pesa ambazo hazikujulikana. Ni hatari na eneo limezizima kwa muda sasa, huduma zote zimesimama kwa muda...
 
christmas imekaribia lazima iwe hivyo
 
Jamaa alikuwa na mzigo wa maana alikuwa anatoka ROM duka la vifaa vya baiskeli amapeleka mkwanja benki, ndipo Majambazi wakamkumba
 
25 milioni ndio zimechukuliwa kwa habari nilioyo pata sasa
 
Chrismas imefika wale jamaa zetu hawawezi kwenda kwao mikono mitupu,kamanda kova tunaomba ulinzi maeneo ya temboni,goba miezi hii balaa
 
Jaman tanzania misikiti iko mingi sana na maeneo yanayoitwa jamhuri yako mikoa kibao sasa wewe unapotuambia msikiti wa jamhuri tukueleweje!? Tuambie imetokea mkoa gani kama ni dodoma, morogoro, dar etc.
 
Back
Top Bottom