Majaliwa: Watanzania imarisheni uzalendo

Majaliwa: Watanzania imarisheni uzalendo

uzalendo ndo kufanyaje? haki zangu za msingi hunipi (mshahara, cheo, malimbikizo, etc) uzalendo nitaupata wapi? wewe mwenyewe anza na huo uzalendo kwa kunipa statutory rights zangu... Ila kutaka ACacia walipe makinikia na wewe hutaki kulipa 87bn yao, sio uzalendo hata kidogo. Dawa ya deni ni kulipa.
 
Ili neno hili UZALENDO linatumika vibaya; [emoji28][emoji28][emoji28]
 
Sioni kama kuna mtanzania asiyekuwa mzalendo. Kutawala kwa kutofuata sheria. Kuwakandamiza wananchi huo ndio uzalendo wa serikali!!!!!. Serikali ndiyo inatakiwa iwe na hzalendo wa kuwapenda wananchi wake.Kwa jini mimi ninavyo juwa nini maanabya hzalendo, Serikali ndiyo haina uzalendo kwa wananchi wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
uzalendo ndo kufanyaje? haki zangu za msingi hunipi (mshahara, cheo, malimbikizo, etc) uzalendo nitaupata wapi? wewe mwenyewe anza na huo uzalendo kwa kunipa statutory rights zangu... Ila kutaka ACacia walipe makinikia na wewe hutaki kulipa 87bn yao, sio uzalendo hata kidogo. Dawa ya deni ni kulipa.
Katika hizo hela wanazolipia hilo deni zisitokane na kodi yetu maana hatukuwatuma wakanunue ndege.
 
Nyie viongozi ndio muanze kuimarisha uzalendo, fateni katiba mliyotii kuifata na sio kukiuka katiba na kuwambia wananchi wawe wazalendo.
Siku wananchi wakiamua kuwa wazalendo amtokalia hizo nafasi mlizonazo.
 
Uzalendo UPI? Yeye anakula Milo mitatu sisi hata mmoja ni wa shida
 
Ili wananchi wawe wazalendo ,viongozi pia waonyeshe uzalendo kwa wananchi wao.
 
Can you practice what you preach?
Wachungaji, wahubiri, manabii, mitume, maaskofu na watumishi wengine wa Mungu wameaswa nao kutoa fungu la kumi kwa Mungu. Mchungaji Thomas wa kanisa la Anglikana, akihubiri ibada ya pili inayoanza saa nne katika kanisa la Kiinjiri la kilutheri Tanzania, usharika wa Mji mpya Morogoro, Amesema baadhi ya watumishi wa Mungu wanashindwa barikiwa na wengine kulazimika kutumia nguvu za giza kisa wanashindwa kuwa waaminifu kwa Mungu kwa kushindwa kutoa fungu la kumi wakati wao ndiyo hasa wanawahimiza waumini wao kutoa fungu hilo kwa nguvu kubwa. Amesema kwa uaminifu wake kwa Mungu kwa kuwa mtoaji wa fungu la kumi, yeye kama mchungaji si masikini.
Mchungaji Thomas alikuwa mjini Morogoro kwa ajili ya mkutano wa Mvumo ushirikishayo makanisa ya kikristo ambapo yeye alikuwa anaendesha semina. Habari hii ni kwa hisani ya muumini anayesali kanisani hapo. Habari hii aliitoa katika group mojawapo la mtandao wa kijamii.
=======
Tukirudi kwenye mada. Ni vyema sana, na unaeleweka kirahisi na kupata ufuasi mkubwa unapohubiri kile unachokifanyia kazi. Mifano ipo mingi. Ebu fuatilia kile walichokuwa wakihubiri baadhi ya wanasiasa hapa nchi miaka ya nyuma. Baadhi ya wanasiasa walipinga sana suala la Ufisadi, kumbe hawakuwa na nia ya dhati ya upingaji huo. Baada ya fisadi huo kuanza kushughulikiwa barabara, wanasiasa hawa wamekuwa 'bubu'. Hawapongezi juhudi za kudhibiti ufisadi huu, juzi tu TRA imeshughulikia watu, kampuni, nakadhalika waliokuwa wanafanya ufisadi wa kodi, wanasiasa hawa hawa wapinga ufisadi wako kimya wengine wanalalamika eti wanaonewa wakati nyaraka zote zinaonyesha walifanya ufisadi.

Ukweli wanasiasa hawa kwa kushidwa kufanya wanaochikihubiri wameanza kupoteza kuungwa mkono katika harakati zao za kisiasa. Wananchi wengi wameanza kutokuwaamini tena kwa kasi ya ajabu.
-----
Q: Can you practice what you preach?
A: Yes. I can. I am passionate to preach what I do practice as this habit pays handsomely.
 
Maalim Seif apewe uraisi wake tutakuwa wazalendo
 
kwa jinsi wananchi wanavyopuuzwa na kunyanyaswa, wakati mwingine inahitaji jitihada ya ziada kuwa convince wawe wazalendo. hata mtoto ukiwa mkatili kwake (sisemi kama seirkali ni katili), kuna siku anaweza akiulizwa na mganga nani unataka kumtoa kafara, jina atakalotaja la kwanza ni lako. nafikiri yatupasa tuwe makini jinsi tunavyoishi hapa tz, uzalendo hauji hivihivi tu, unakuja pale unapojivunia vile ulivyo navyo na kwa jinsi unavyofaidika navyo. nachukulia mfano hivi mfanyakazi wa umma anayeambiwa ukiona mshahara hautoshi acha kazi, kuna hata siku moja atakuwa mzalendo na huo umma? yule asiyeongezwa mshahara, yule anayefumbwa mdomo asiongee hivyo mioyoni watu wanakuwa na dukuduku na hasira zisizoonekana...tuwe wakweli jamani, halafu mtu anakuja kusema tuwe wazalendo! unafikiri kila mtu atakubaliana nawe? mimi binafsi nitakubaliana lakini sidhani kama wengi wataunga mkono. mazingira yanafanya mtu awe mzalendo au asiwe mzalendo. tuwe wakweli na tusifiche ukweli.
 
huu msamiati ' UZALENDO ' ndio kitu gani ? maana unasikika sana awamu hii kupita kiasi ...vitendo zero
 
Back
Top Bottom