Majaliwa: Watanzania imarisheni uzalendo

Majaliwa: Watanzania imarisheni uzalendo

Habari

Kila siku anatuambiaga "msema kweli ni mpenzi wa mungu" Tundu lissu katuambia ukweli ndege yetu imekamatwa, wanamuita mchochezi na majina kibao kisa tu kasema ukweli.

Tusilitumie neno uzalendo vibaya, uzalendo /utaifa hauwezi kumilikiwa na mtu mmoja, Kila mtu anaweza Kuwa mzalendo kwa nafasi yake.

Neno uzalendo linatumika sana wanasiasa, lakini ukweli ni kwamba neno hili hutumika kulingana na maslahi ya anayelizungumza.

Kama kumetokea ubadhirifu wa mali za umma, vyama pinzani vinatakiwa kusema wapi?

kunyamaza kimya ndio uzalendo?

Au kusema ndio usaliti?


Nini maana ya uzalendo? Mtu kuipenda sana nchi yake ndio uzalendo?

Tunapimaje kwamba mtu anaipenda sana nchi yake?


Tanzania hatuna tatizo la ukabila badala yake kuna tatizo la watu kupenda sana vyama vya siasa kuliko nchi.

Mr mkiki.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umenena mkuu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari

Kila siku anatuambiaga "msema kweli ni mpenzi wa mungu" Tundu lissu katuambia ukweli ndege yetu imekamatwa, wanamuita mchochezi na majina kibao kisa tu kasema ukweli.

Tusilitumie neno uzalendo vibaya, uzalendo /utaifa hauwezi kumilikiwa na mtu mmoja, Kila mtu anaweza Kuwa mzalendo kwa nafasi yake.

Neno uzalendo linatumika sana wanasiasa, lakini ukweli ni kwamba neno hili hutumika kulingana na maslahi ya anayelizungumza.

Kama kumetokea ubadhirifu wa mali za umma, vyama pinzani vinatakiwa kusema wapi?

kunyamaza kimya ndio uzalendo?

Au kusema ndio usaliti?


Nini maana ya uzalendo? Mtu kuipenda sana nchi yake ndio uzalendo?

Tunapimaje kwamba mtu anaipenda sana nchi yake?


Tanzania hatuna tatizo la ukabila badala yake kuna tatizo la watu kupenda sana vyama vya siasa kuliko nchi.

Mr mkiki.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanasema msema kweli ni mpenzi wa Mungu na waombewe Lakini Hawa ishi kwa maneno yao
 
Unamanisha nini?' Navojua uzalendo nipamoja nakuheshimu katiba ya nchi inayoruhusu democrasia
 
Back
Top Bottom