Majaliwa akoshwa na green guard (UVCCM) Ruangwa

Majaliwa akoshwa na green guard (UVCCM) Ruangwa

Sijapewa username bado

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2024
Posts
1,765
Reaction score
2,878
Waziri Mkuu na mbunge wa Ruangwa ameeleza kuwa amekoshwa na mwamko wa vijana wa UVCCM (green guard) Ruangwa hali iliyopelekea akataka kutokwa na machozi mara baada ya kuona gwaride la vijana hao. Majaliwa amewapongeza vijana hao kwa mwamko huo. Ameyasema hayo Ameyasema hayo Mei 03, 2025 wakati akizungumza katika kikao kilichojumuisha wajumbe wa mabaraza ya jumuia za Chama Cha Mapinduzi (CCM) wilayani Ruangwa
 
Back
Top Bottom