Deo Corleone
JF-Expert Member
- Jun 29, 2011
- 17,041
- 13,473
Majaji vilaza hawawezi kukosa kwenye utawala wa kishkaji ama kiswaiba.
Kwani aliyewateua bado yupo madarakani?
Kama bosi wao bado yupo ofisini ni dhahiri nao watakuwepo na kama kaachia ofisi hapo ni 50/50
Majaji vilaza hawawezi kukosa kwenye utawala wa kishkaji ama kiswaiba.
Majaji vilaza hawawezi kukosa kwenye utawala wa kishkaji ama kiswaiba.
Huyu jamaa katumwa humu JF mjihadhari Nate na anachangia JF kukosa active members nowadays....
Naomba kujuzwa kama wale vihiyo aliokuwa anakomaa nao T.Lisu bado wanapiga kazi au
Mbona hueleweki wewe? unakimbia wapi? jieleze ueleweke manake husomeki kabisa
Pole sana na utatapika sana mwaka huu na hiyo mimba yako changa ya mapepo.Jamani: huyu jamaa amakyasya ni kirusi ndani ya JF. Nasikia kinyaa na kutaka kutapika ninapoona michango yake JF.
Umetoroka mirembe umetua moja kwa moja jf angalia sasa ndo nini hicho ulichokiandika? Hebu rudi kamalizie dozi yako usituletee takataka zako hapa. Ukitoka huko upumzike angalau hata miaka mitatu.Huyu jamaa katumwa humu JF mjihadhari Nate na anachangia JF kukosa active members nowadays....
Hata Mbarouk anayesoma LLB Open University? Nilidhani uteuzi wake ulikuwa batili tangu mwanzo!Majaji hawafukuzwi simply b'se mwanasiasa amesema kuwa ni vihiyo.
Hata Mbarouk anayesoma LLB Open University?
Tena kwa taarifa yako wengi waliograduate LLB UDSM wamekuwa wakitumia madesa ya Open University yaliyoandaliwa na walimu wa sheria UDSM.