Maiti ya mwanaume yaokotwa Mbezi, Dar

Maiti ya mwanaume yaokotwa Mbezi, Dar

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
MAITI YA MWANAUME YAOKOTWA MBEZI, DAR



Mwili wa marehemu huyo ukiwa umefunikwa kwa kanga.
Baadhi ya wakazi wa eneo hilo wakiuangalia mwili huo ili kuutambua.Mtu mmoja ambaye jina lake halikupatikana amekutwa amefarikI huko Mbezi-Samaki maeneo ya Goigi jijini Dar es Salaam.
Mwili huo ulichukuliwa na polisi wa kituo cha Kawe na kupelekwa katika hospitali ya Mwananyamala kwa uchunguzi zaidi.​

Mashuhuda waliofika eneo la tukio.
Mwili ukiwa umefunuliwa ili utambuliwe.​
 
samaki sehemu gani?
kama ni barabarani pale ni pabaya sana watu
huwa wanakufa sana kwa kugongwa au
magari kupinduka!
 
ema huyu atakuwa kafumaniwa wakamcharanga mapanga wakamtupa hapo m nakaa mitaa hiyo sijasikia paka naondoka lakini kama ajaumizwa basi ameitwa na bwana akapumzike
 
Back
Top Bottom