Maisha Yangu na VVU mwilini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Yangu na VVU mwilini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funguo, Apr 2, 2012.

  1. f

    funguo Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kupimwa na kupewa majibu nimegundulika nina VVU mwilini mwangu.............

    mwanzoni ilinipa tabu kidogo ila nilijikaza kiume kuukubali ukweli..huwa ni mtu nisiyependa kuregret in life hasa inapotokea nimeshapoteza kitu.................bado ni kijana; mwanaume mwenye sifa zote.educated.nina biashara zangu zinazoniingizia kipato cha kawaida...........

    ila nawaasa ndugu zangu kwamba muda wowote siku yeyote you can be a victim........hakuna anayejipa ugonjwa huu...

    nilikua na mtu niliyemrespect na kumuamini kupita kiasi....tulijenga utaratibu wa kucheki afya zetu kila baada ya miezi sita na hii ilisaidia sana kujua afya yangu mapema....mwenzangu alianza kuweka sababu na visingizio nikawa napima peke yangu hadi nilipoujua ukweli...sikumwambia!! huyu mwenzangu tayari tumetengana baada ya kuwa tunapishana sana kauli na vitendo lakini si kwa sababu ya status niliyo nayo maana sikumwambia.......

    naendelea na biashara zangu happily n healthier wala hakuna anaefahamu.....

    nafeel guilty kuingia kwenye new relationship na binti ambaye ni negative....natumai wote wangekua kama mimi huu ugonjwa tungeutokomeza kabisa...lakini haipo ivyo...........

    ombi langu mwisho kabisa ni kuweza kumpata binti anaenikubali na hali yangu hii preferably positive!!

    usinipe pole......


    2014 Update:

    asanteni wapendwa.Hii thread niliipost hapa mwaka 2012

    Mungu ni mwema alinitimizia haja ya moyo wangu.Nilimpata mwenzangu,kwa sasa tunaishi pamoja

    Natumai nitakua nimejibu inboxes zote.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Mungu atakusaidia utapata hitaji lako.
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mungu aendelee kukupa nguvu, am sure atakupa hitaji lako as soon as possible..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mlinde huyo aliye negative, na bora umwambie ukweli kama unampenda.
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndio anatafuta hapa.Na angependa Positive mwenzie..
     
  6. r

    royna JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaka pole is just a way of showing concerned!Pole sana! Wenye VVU ni wengi sema wengine hawajui, na wengine hawako tayari kupima!My worry is yawezaekana binti alijua kabla yako,ndiyo maana akawa mvivu kwenda kupima.Naomba nitumie fursa hii kuwaomba singles to abtain or get married!
     
  7. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole kaka.
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Good thread, i hope tutaichangia kwa mtazamo chanya na ushauri wa maana....

    Kudos to Funguo
     
  9. f

    funguo Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kauli yako haijawa na mwisho mwema.kwamba kuoa/kuolewa ndio kutatue tatizo lao??la hasha...usijidanganye royna kwamba hukokwenye ndoa ndio u will be more safe 100%..hapana.chance zote are posible...full solution ni lifetime abstainance...otheryz utakua unaninyanyapaa mimi na wewe mwenyewe.
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Nimependa sana .. simple but mart!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Nani alikwambia ndoa ndiyo kinga ya VVU?
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ushaambiwa usimpe pole. Kama mtihani ushafeli.
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,132
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu..............
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Thx bro. Nice msg for us.Nashukuru kwa uelimishaji wako.Mungu atakubariki and u gonna make it.
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    amesema usimpe pole. Mpe hope.
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    give him a solution and not a blame as after all he's still a man with all mans character and desires.. You advice of Abstainism shall make him living forever? What about abastainism without happiness?
     
  17. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haitaji pole yako someni kabla ya kupost...kama pole alishapewa na aliempa majibu yake.
    ansema hivi
    ombi langu mwisho kabisa ni kuweza kumpata binti anaenikubali na hali yangu hii preferably positive!!

    usinipe pole......
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Duh ndugu yangu nashukuru Mungu umekubalina na hali halisi,nakuomba sana jitahidi kutoa elimu kwa walioathirika wajiepushe kuwaambukiza wasioathirika.

    Nina rafiki jirani ambae alifiwa na mke wake miaka minne iliyopita kila mtu alijua mama kaondoka na huu ugonjwa wa kisasa mwaka huu jamaa katoka kwa Iringa na mke mpya kipusa cha nguvu tayari ameshakibebesha mimba kila nikikutana na huyo mwanamke roho yangu inalia utadhani tayari kesha kufa.
     
  19. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 715
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 80
    kuna mtu nadhani dada humu nae ana status kama yako, anataka mtu ambaye ni positive pia. hebu search humu utampata. wataalam hebu wekeni hiyo link maana mie si mtaalam kihivyo nisije weka kitu kingine. nakumbuka nilisoma like 2 to 3 weeks ago.
     
  20. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 715
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 80
    Unampa pole wewe umepima? at least yeye anajua status yake na kaikubali. wewe je? kasema hataki pole

     
Loading...