Maisha ya Preta Yaeda Chini


Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,559
Likes
4,030
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,559 4,030 280
2968_353135591446550_402690174_n.jpg

Preta akiwa kaanza Maisha Huko Yaeda hapo pichani akiwa na wanawe akiwazoesha maisha ya Bush...

Nikiripoti kutoka Karatu....... mimi Ni Georgeeeeeeeeeee Maratooooooooooo waaaa Aiiiiiiiiiiiiiiiiii Tiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Viiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Likes
176
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 176 160
Ama kweli maisha yanabadilika mara moja kwa sisi wanadamu hasa Watanzania!
Pole sana Preta wetu kwani ndivyo maisha yalivyo kwetu Watanzania! Ila tutafika tu ingali tutakuwa tumechoka sana!
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,250
Likes
2,358
Points
280
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,250 2,358 280
Huo Mlima unaitwaje vile Preta !
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,638
Likes
1,118
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,638 1,118 280
West or east, north nor south home is best. Home sweet home!
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,250
Likes
2,358
Points
280
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,250 2,358 280
Hata mimi nimemwona
Maasai%20Village091.jpg
oi hivi ukilala bila kunawa muguu ukiamka asubuhi inakuwaje vile!

Huu Udongo upo tofauti na ule wa njiro ukitembea unanatia kwenye viatu mtu unarefuka ghafla kama umevaa raizoni.... unakung'uta then unaendelea na safari hivyo hivyo hadi ufike safari yako. nakumbuka na ule udongo wa Usa River
 

Forum statistics

Threads 1,239,181
Members 476,441
Posts 29,344,923