Maisha ya Ndoa ni Simba na Yanga?


Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
5,392
Likes
15
Points
135
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
5,392 15 135
Jamani wana jamvi, hili linatusumbua sana. Utashangaa wakati wa uchumba na urafiki watu wanakuwa na mapenzi tele, wanakumbatiana na mengine mengi! wanapendana na kuambiana you mean the world to me!

Shida inakuja baada ya kufunga ndoa! Wakiwa kwenye gari utajua tu ni mke na mume. Vile vicheko vya zamani vimekwisha, kukimbizana, kukumbatiana kwa mbinde? shida iko wapi? Utakuwa wanawake wengi kama sisi tunabaki kuangalia cinema za kina Ramsey wa Nigerai na Kanumba za Tanzania kukumbushia mapenzi! Tunakuwa tunajifariji na kuona ile ndio reality!

Recent study in America imeonyesha kuwa couples wengi wenye maisha mazuri na kuelewana na wale WALIOFANIKIWA KUBAKI MARAFIKI BAADA YA NDOA ZAO. Wenghi wetu tuliweka urafiki kando, tukawa na maisha ya kupaniana, kukomoana, na wakati mwingine kila anachofanya mwenzako unaona ni kosa. Jiulize, jambo hilo hilo analofanya mwenzako kama ungelichukulia positive na kuongea naye kwa upole, wala msingekwanzana.

wana JF, hasa wale ambao hawajaingia kwenye ndoa, jitahidini sana kubaki marafiki, mkivunja urafiki na mkawa MKE NA MUME, wait for countlessc sleepless nights!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Una hoja mkuu
 
Shostito

Shostito

Member
Joined
May 25, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
Shostito

Shostito

Member
Joined May 25, 2010
39 0 0
Cha msingi mnapokuwa kwenye ndoa ni kila mmoja(mke na mume) a'stiki kwenye wajibu wake kama mwanandoa kwa mwenzi wake hapo mtaishi kwa furaha.
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Jamani mie kila nikiingia humu nakutana na matatizo ya ndoa tena yanahuzunisha, wekeni basi na sred za mambo mazuri ya ndoa japo mtume moyo wale amabo hatujaolewa tuwe na hamu ya kuolewa,hizi nyingi zinakatisha tamaa jamani,kwan huwa kinatokea nn hasa mpaka ule upendo wa mwanzo unaisha?
 
S

slym

Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
63
Likes
0
Points
13
S

slym

Member
Joined Sep 30, 2010
63 0 13
mimi nimesoma hii sredi kuna mtu alikuwa anataka nioa nikamwambia subiri kwanza! mnatutisha!!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
hizi jinsia za suruali zinamatatizo jamani!
 
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
hizi jinsia za suruali zinamatatizo jamani!
yani sio wanamatatizo wana mijitatizo wanaitaji maombezi tena sana otherwise no solutions which will make them to change
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
tatizo watu hawapo real everybod is untrue mwisho wasiku watu wanapotoa makucha yao wanashindwana kujifek kwingi jmn
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,653
Likes
170
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,653 170 160
Jamani mie kila nikiingia humu nakutana na matatizo ya ndoa tena yanahuzunisha, wekeni basi na sred za mambo mazuri ya ndoa japo mtume moyo wale amabo hatujaolewa tuwe na hamu ya kuolewa,hizi nyingi zinakatisha tamaa jamani,kwan huwa kinatokea nn hasa mpaka ule upendo wa mwanzo unaisha?
Jiulize kwa nini mfungisha ndoa/padre/n.k, anawaapisha kuwa wavumilivu? ana maana kuvumilia raha? NI SHIDA! walakini usiogope kuolewa, jitose tu.
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
37
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 37 0
hizi jinsia za suruali zinamatatizo jamani!
fb unamaanisha jinsia gani hizo?? Maana wote ni wavaa suruali! Na mtoa mada hajaongelea jinsia, kaongelea wenye ndoa...
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Jamani wana jamvi, hili linatusumbua sana. Utashangaa wakati wa uchumba na urafiki watu wanakuwa na mapenzi tele, wanakumbatiana na mengine mengi! wanapendana na kuambiana you mean the world to me!

Recent study in America imeonyesha kuwa couples wengi wenye maisha mazuri na kuelewana na wale WALIOFANIKIWA KUBAKI MARAFIKI BAADA YA NDOA ZAO.
wana JF, hasa wale ambao hawajaingia kwenye ndoa, jitahidini sana kubaki marafiki, mkivunja urafiki na mkawa MKE NA MUME, wait for countlessc sleepless nights!
Yeah mi nataka niseme na walio kwenye ndoa jaribuni sana kurudisha ule urafiki wa mwanzo ndani ya nyumba zenu bado ni rafiki huyo mwenzi wako...wanawake/wanaume msiwachukie wandani wenu wala msiwe na uchungu nao sameheaneni makosa yenu yote nyie wawili wala msikimbilie wachenga na makorokoro yote .....Nyumba yenu iwe nyumba ya sala.. ombeaneni bila kuchoka.....na mahitaji yenu yote yajulikane na baba yenu wa mbinguni...
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Jinsia za wavaa suruali a.k.a wanaume hatuna matatizo. matatizo yapo kwenu nyie tuu na mengine mnayaleta wenyewe wala sio ya kwetu
Mbona sisi tuko poa sana
Nakukubali sana kaka Rocky,mkeo ni wachache waliobahatika ...ila nasikitika kuwa halijui hilo...
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Jamani mie kila nikiingia humu nakutana na matatizo ya ndoa tena yanahuzunisha, wekeni basi na sred za mambo mazuri ya ndoa japo mtume moyo wale amabo hatujaolewa tuwe na hamu ya kuolewa,hizi nyingi zinakatisha tamaa jamani,kwan huwa kinatokea nn hasa mpaka ule upendo wa mwanzo unaisha?
Catalisia wale ambao wako nje ya ndoa shetani hana shida nao sababu anajua wale ni wake......Kazi /vita inaanza na baada tu ya kutoka kanisani mama....kama huna Mungu unaweza ujute...lakini ukimtanguliza yeye mambo yote simple tu ..na si kweli kama ndoa zote zina matatizo kivile basi tu wengine temper zinakuwa juu ndio anayaleta huku...DEVIL IS A LIER HE WANTS TO DESTROY THIS GENERATION ...Just this ...NDOA NI NJEMA ASIKWAMBIE MTU NA TENDO LILE LINANOGA NDANI YA NDOA
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
Jinsia za wavaa suruali a.k.a wanaume hatuna matatizo. matatizo yapo kwenu nyie tuu na mengine mnayaleta wenyewe wala sio ya kwetu
Mbona sisi tuko poa sana
100%. Kuigaiga mpaka hata visivyo igika. wajisaili kwanza wajue wapi walipoipotezea ramani.
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
Jamani mie kila nikiingia humu nakutana na matatizo ya ndoa tena yanahuzunisha, wekeni basi na sred za mambo mazuri ya ndoa japo mtume moyo wale amabo hatujaolewa tuwe na hamu ya kuolewa,hizi nyingi zinakatisha tamaa jamani,kwan huwa kinatokea nn hasa mpaka ule upendo wa mwanzo unaisha?
unapewa facts ili ukijitosa uwe tayari umejiwekea misingi ya kukabiliana nayo. lakini asikudanganye mtu, maisha ya ndoa matamu ajabu. kinachohitajika tu ni understanding coz watu wanapokuwa katika uchumba huwa wanaficha makucha. wakioana tu ndo utajua kweli urefu wa makucha ya mwenzio. utadiscover weakness nyingi sana kumhusu mwenza wako. itabidi uvumilie.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Simkumbuki ni mdada gani alitoa hii kauli ntamkumbuka humu jamvini milele: 'Mwanamke hufikiria mwanaume atabadilika na mwanaume hufikiria kwamba mwanamke hatabadilika'. Kwangu hii kauli ina maana kubwa sana, hebua angalia na hii: "when a woman gets married she attains a Master whereas a Man losses his Bachelor". Teheheheheeeeee! Tatizo la wanawake mkishaolewa ndo mnaona basi ni wakati wenu sasa kumrekebisha mwanaume. Ziataanza kanuni na taratibu za ajabu ajabu hapo mpaka njemba unaanza kujuta why ulimuoa huyu demu.

Ila wenye busara zao, akhaa, wanenda taratibu mpaka mwanaume unajishtukia.
 

Forum statistics

Threads 1,213,610
Members 462,215
Posts 28,483,713