Maisha ya mwanaume duniani bila hela ni sawa na jehanamu

Maisha ya mwanaume duniani bila hela ni sawa na jehanamu

Ocran

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2017
Posts
1,045
Reaction score
1,384
Maisha ya mwanaume duniani bila hela ni sawa na jehanamu.

Mimi sijui kwa wengine, lakini kuishi duniani kwa mwanaume bila hela hata upendwe vipi na mwanamke mwenye pesa, kuna mateso ya kiume lazima uyapate. Unless kama huna ego ya mwanaume. Lakini kama ni mwanaume kabisa.....na unaishi na mke, au girlfriend anakulisha ...kuna maumivu makali sana. Mara kumi uwe peke yako.

Una mke na watoto halafu , huna hela?
Utaisoma namba.

Wale wanaosema mwanaume mashine halafu huna hela hawajaelewa mchezo hapa. Hawajui maumivu ya kulelewa hawa.

Jambo wasilo lifahamu ni kwamba wengi wanaona mwanamke ni kiumbe mwaminifu asiyeteteleka.

Hakuna mwanamke mwaminifu kama watoto wake awapendao hawana ada ya shule, wagonjwa na wapo hatarini kupoteza maisha na hakuna dawa, wanalala njaa wala hakuna kodi ya nyumba.

Au mwanamke ana deni linalomnyima usingizi halafu wewe unakuja na kusema mwanaume mashine.

Mwanaume mashine??? Halafu huna hela wewe unajipenda kweli????

Wanawake wenzake wanamcheka na haoni matumaini yoyote ya kutatua tatizo lake halafu wewe unaleta umashine wako.
Are you serious wewe???

Tafuta hela. Hiyo ya mashine unaweza ukatatua kwa njia mbadala. Tafuta hela.

Sikia nikuambie kuna pointi ambayo mwanamke huvumilia na kusema basi. Mwanamke anaweza kutafuta yeyote hata kama ana sura ya nyani asaidie wanae

Ukiwa mwanaume tafuta hela. Ukiamka asubuhi tafuta hela. Ukiwa usiku tafuta hela. Usidanganyike na mashine, hizo ni maneno tu.

Simama uonyeshe uwepo wako. Kama unaona huwezi kaa pembeni. Pambana.

Mara kumi usioe kama huwezi hata kujilea mwenyewe

Eti unajaza vifua. Ee???

Kama huna hela dunia utaiona chungu.

Ukikutana na mwanaume ambaye hana hela na anaishi kwa mgongo wa mwanamke comfortable kabisa na wala hatafuti njia ya kutokea....ndugu yangu huyo mwanaume anaumwa.
 
aisee ngoja wasio na hela ila wanaishi wanawake wenye hela waje kutoa ushuuhuda, sisi ambao hatuna hela na tunaishi na wanawake wasiyo na hela ngoja tukae pembeni kwa muda
 
Sasa wewe utakuwaje mwanaume alafu usiwe na hela utadhan na wewe ni kukuk
 
aisee ngoja wasio na hela ila wanaishi wanawake wenye hela waje kutoa ushuuhuda, sisi ambao hatuna hela na tunaishi na wanawake wasiyo na hela ngoja tukae pembeni kwa muda

[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Hahahahhhhh.................my friends if u don't have money uwezi pendwa, u have to look this thing"
 
Aisee pesa muhimu sana kwa mwanaume kama vile mashine kufanya kazi ni muhimu sana kwa mwanaume. Hivyo vitu viwili ni vya lazima kwa mwanaume. Ukiwa na pesa huku mashine imelala usingizi wa pono haifanyi kazi ni mateso makali sana ya kisaikolojia labda kama una hisia za Sir Elton John na Sam Smith au za James Delicious au Kaoge au Jimmy Chocolate. Ni mateso makali sana kuwa na upanga usioweza kukata hata tunda la tufaa (apple).
 
Hapa nimekaa sina hata mia kichwa kinaniuma sana, home nimeacha chakula cha Leo tu kesho ndiyo mziki wenyewe tena kila Nikitisa kichwa naona kabisa maisha ya familia yangu yanahitaji jitihada sana, haya mambo yakutafuta chakula cha Leo tu ni upumbavu sana aise
 
dd905220d2ec414d4b407ed81a53c84d.jpg
 
Maisha ya mwanaume duniani bila hela ni sawa na jehanamu.

Mimi sijui kwa wengine, lakini kuishi duniani kwa mwanaume bila hela hata upendwe vipi na mwanamke mwenye pesa, kuna mateso ya kiume lazima uyapate. Unless kama huna ego ya mwanaume. Lakini kama ni mwanaume kabisa.....na unaishi na mke, au girlfriend anakulisha ...kuna maumivu makali sana. Mara kumi uwe peke yako.

Una mke na watoto halafu , huna hela?
Utaisoma namba.

Wale wanaosema mwanaume mashine halafu huna hela hawajaelewa mchezo hapa. Hawajui maumivu ya kulelewa hawa.

Jambo wasilo lifahamu ni kwamba wengi wanaona mwanamke ni kiumbe mwaminifu asiyeteteleka.

Hakuna mwanamke mwaminifu kama watoto wake awapendao hawana ada ya shule, wagonjwa na wapo hatarini kupoteza maisha na hakuna dawa, wanalala njaa wala hakuna kodi ya nyumba.

Au mwanamke ana deni linalomnyima usingizi halafu wewe unakuja na kusema mwanaume mashine.

Mwanaume mashine??? Halafu huna hela wewe unajipenda kweli????

Wanawake wenzake wanamcheka na haoni matumaini yoyote ya kutatua tatizo lake halafu wewe unaleta umashine wako.
Are you serious wewe???

Tafuta hela. Hiyo ya mashine unaweza ukatatua kwa njia mbadala. Tafuta hela.

Sikia nikuambie kuna pointi ambayo mwanamke huvumilia na kusema basi. Mwanamke anaweza kutafuta yeyote hata kama ana sura ya nyani asaidie wanae

Ukiwa mwanaume tafuta hela. Ukiamka asubuhi tafuta hela. Ukiwa usiku tafuta hela. Usidanganyike na mashine, hizo ni maneno tu.

Simama uonyeshe uwepo wako. Kama unaona huwezi kaa pembeni. Pambana.

Mara kumi usioe kama huwezi hata kujilea mwenyewe

Eti unajaza vifua. Ee???

Kama huna hela dunia utaiona chungu.

Ukikutana na mwanaume ambaye hana hela na anaishi kwa mgongo wa mwanamke comfortable kabisa na wala hatafuti njia ya kutokea....ndugu yangu huyo mwanaume anaumwa.
Hapa nafikiri ujaribu kuwa specific mkuu.

Hizi hela unazosema wewe ni hela zipi hasa???

Maana inawezekana wewe ukawa unajiona una hela kumbe hauna hata investment yoyote.

Kuna watu wanatumia MILIONI 10 cku katika matumizi ya kawaida na kuna wengine Net income yao haifiki MILIONI 10 hata kwa miezi 6.

Sasa wewe unaongelea hela za aina Gani??
 
Kijana sikiliza stori zote lakini hujui hisia wanazopata wale ambao mashine zimegoma. Muulize mlemavu asie na mikono anapata wakati mgumu kiasi gani anapotaka kuvaa nguo au kujisaidia. Anapoona wenzie wanafungua zipu wanasimama kando ya barabara wanajisitiri haja ndogo. Kukosa pesa ni mateso lakini sio ulemavu, kukosa uwezo wa kuitumia mashine yake ni ulemavu kwa mwanaume. It's fvcking disability! Huwezi jua thamani ya kitu hadi ukipoteze au ukikose kabisa huku wenzio wanatamba na vyao. Katika ujana wako umewahi kukutwa na dharula siku moja mashine ikagoma mchezoni? Je ulijisikuaje au utajisikiaje? Je hujawahi kosa pesa angalau siku moja na ulijisikiaje? Mimi naamini 98% ya wanaume wakitanzania wote iliwahi watokea kukosa pesa siku moja maishani lakini sidhani kama waliumia kisaikolojia kama vile mashine zingegoma.
 
Hapa nafikiri ujaribu kuwa specific mkuu.

Hizi hela unazosema wewe ni hela zipi hasa???

Maana inawezekana wewe ukawa unajiona una hela kumbe hauna hata investment yoyote.

Kuna watu wanatumia MILIONI 10 cku katika matumizi ya kawaida na kuna wengine Net income yao haifiki MILIONI 10 hata kwa miezi 6.

Sasa wewe unaongelea hela za aina Gani??
Naona umesoma na makengeza,soma tena
Kijana sikiliza stori zote lakini hujui hisia wanazopata wale ambao mashine zimegoma. Muulize mlemavu asie na mikono anapata wakati mgumu kiasi gani anapotaka kuvaa nguo au kujisaidia. Anapoona wenzie wanafungua zipu wanasimama kando ya barabara wanajisitiri haja ndogo. Kukosa pesa ni mateso lakini sio ulemavu, kukosa uwezo wa kuitumia mashine yake ni ulemavu kwa mwanaume. It's fvcking disability! Huwezi jua thamani ya kitu hadi ukipoteze au ukikose kabisa huku wenzio wanatamba na vyao. Katika ujana wako umewahi kukutwa na dharula siku moja mashine ikagoma mchezoni? Je ulijisikuaje au utajisikiaje? Je hujawahi kosa pesa angalau siku moja na ulijisikiaje? Mimi naamini 98% ya wanaume wakitanzania wote iliwahi watokea kukosa pesa siku moja maishani lakini sidhani kama waliumia kisaikolojia kama vile mashine zingegoma.
 
Umeongea kwa uchungu sana haya maneno nilikua nayasoma kwa umakini huku nikileta picha km mkewangu ndio kanitumia hii msg.
Well said
Wanawake km wewe ndio wale waliotungiwa msemo "in every successive man there's woman behind"
 
Hapa nafikiri ujaribu kuwa specific mkuu.

Hizi hela unazosema wewe ni hela zipi hasa???

Maana inawezekana wewe ukawa unajiona una hela kumbe hauna hata investment yoyote.

Kuna watu wanatumia MILIONI 10 cku katika matumizi ya kawaida na kuna wengine Net income yao haifiki MILIONI 10 hata kwa miezi 6.

Sasa wewe unaongelea hela za aina Gani??
Anachoelezea ni Pesa za kumtatulia matatizo Mkeo basi
 
Kijana sikiliza stori zote lakini hujui hisia wanazopata wale ambao mashine zimegoma. Muulize mlemavu asie na mikono anapata wakati mgumu kiasi gani anapotaka kuvaa nguo au kujisaidia. Anapoona wenzie wanafungua zipu wanasimama kando ya barabara wanajisitiri haja ndogo. Kukosa pesa ni mateso lakini sio ulemavu, kukosa uwezo wa kuitumia mashine yake ni ulemavu kwa mwanaume. It's fvcking disability! Huwezi jua thamani ya kitu hadi ukipoteze au ukikose kabisa huku wenzio wanatamba na vyao. Katika ujana wako umewahi kukutwa na dharula siku moja mashine ikagoma mchezoni? Je ulijisikuaje au utajisikiaje? Je hujawahi kosa pesa angalau siku moja na ulijisikiaje? Mimi naamini 98% ya wanaume wakitanzania wote iliwahi watokea kukosa pesa siku moja maishani lakini sidhani kama waliumia kisaikolojia kama vile mashine zingegoma.
Machine ikigoma babuu hata hizo pesa hutaona raha yake.
Yaani akitokea mtu akakwambia unachagua nini kati ya pesa na Machine utachagua machine
 
Back
Top Bottom